T pv lâu rồi ^^ đi làm gần đc 4 tháng rồi :D. Hồi tớ pv là 8 giám đốc/ PGD chi nhánh và 1 chị nhân sự :D
Bạn cánh đồng tuyết ơi, 25 này tớ bắt đầu đi làm ở ngân hangg GP bank chi nhánh Hà Thành rồi. Bạn cho tớ hỏi là trang phục đi làm của GDV ở ngân hàng này như thế nào vậy? Và mình sẽ làm luôn ở đó hay chỉ học việc thôi, rồi chuyển sang chỗ khác. Cảm ơn bạn

Bạn cánh đồng tuyết ơi, 25 này tớ bắt đầu đi làm ở ngân hangg GP bank chi nhánh Hà Thành rồi. Bạn cho tớ hỏi là trang phục đi làm của GDV ở ngân hàng này như thế nào vậy? Và mình sẽ làm luôn ở đó hay chỉ học việc thôi, rồi chuyển sang chỗ khác. Cảm ơn bạn
GDV thì c mặc áo trắng vs zuyp há :D sáng thứ 7 đc free style :D Học việc xong sẽ làm luôn ở đó :)

4 tháng tất cả nhé, học việc 2 tháng xong kí hợp đồng lên thử việc rồi lên chính thức

Hóa ra là do chia sẵn chứ không phải là random vào anh nào phỏng vấn :D. Làm lúc mới đc chia vào anh Phó bên phải phỏng vấn cứ tiếc tiếc vì không đc vào anh bên trái do anh bên phải toàn hỏi nghiệp vụ :v
anh cánh đồng tuyết ơi. thế những ai pv anh phó tổng gđ bên trái là trượt hết k??? sao vô lí vậy, đúng là a bên phải toàn hỏi nghiệp vụ, anh bên trái k hỏi gì nghiệp vụ cả :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên