Giá đất Khu Thạch Bàn - Long Biên

vietha1209

Verified Banker
Em chào các bác.
Hiện nay em và bạn em đang có nhu cầu mua 1 miếng đât nho nhỏ để ở sau khi cưới. Chúng e xem được 1 miếng đất trống diện tích 33m2 ở khu thạch bàn - Long Biên. Miếng đất này nằm cách chỗ lên cầu Vĩnh Tuy khoảng 1,5km. Có bác nào chuyên gia bất động sản cho em hỏi giá đất khu Thạch Bàn - Long biên tầm này khoảng bao nhiêu tiền m2. Các bác giúp e với, để biết đường mà còn mắc cả, không có ít tiền mà lại còn bị mua hớ nữa thì chít :)
Cám ơn các bác nhiều

Muốn mua và tham khảo giá thì nhanh nhất là lên mạng search giá tham khảo + đến khu vực tìm hiểu (ra quán nước hỏi han...). Đông chí này làm ngân hàng thì phải nhanh nhạy mấy vụ này chứ.

à vụ đó thì chắc rồi, nhưng e vừa mới xem tối qua nên sáng nay search thử mà chưa ra cái zầy,đăng bài hỏi xem có bác nào quan tâm tìm hiểu trước rùi thì em thảo khảo với.

trước hết lên mạng search giá, tình hình giao dịch, rồi xem thế đất có "đẹp" ko, lân la hàng xóm quán nước khu đó
ngoài ra có quen với mấy cha bên phòng định giá thì mời ổng đi cafe nhờ định giá hộ chứ sao :))

Đường Thạch bàn đang tiến hành triển khai mở rộng, vì vậy, cơ hội mua đất ở đó là ko nhiều. Cả khu đó như một công trường xây dựng nhà nhà, người người đều sửa nhà.
Giá đất mình được biết
- Trong ngõ ô tô vào được khoảng 30-35tr/m2
- Mặt đường 40-45tr/m2

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất