NH.Nước ngoài First Commercial Bank, Hanoi Branch tuyển dụng NV Thẩm định tín dụng

cái bank này nghe như NH Đệ Nhất ấy nhỉ, trước có 1 cái ở Thái Hà đúng ko ta, mà hnhư đã sáp nhập với SCB rồi mà :-/

Hix, hom truoc thay yeu cau tieng trung, nen khong nop ho so, :( The phong van ho co hoi chuyen nganh khong hoanglong_ta

Hix, hom truoc thay yeu cau tieng trung, nen khong nop ho so, :( The phong van ho co hoi chuyen nganh khong hoanglong_ta
hỏi qua qua thôi, tại các bác cũng ko thạo tiếng anh lắm

- - - Updated - - -

cái bank này nghe như NH Đệ Nhất ấy nhỉ, trước có 1 cái ở Thái Hà đúng ko ta, mà hnhư đã sáp nhập với SCB rồi mà :-/

Ngân hàng đấy khác bạn ạ, FCB chỉ có 2 chi nhánh ở HCM và HN, chi nhánh Hn mới thành lập năm 2011

Thế lương khởi điểm có ổn không hoang long_ta :D. Tò mò tí, mà bác ra trường chưa nhỉ 90 hay 91 thế

Thế lương khởi điểm có ổn không hoang long_ta :D. Tò mò tí, mà bác ra trường chưa nhỉ 90 hay 91 thế
Tàm tạm, mình thấy mấy ng làm lâu ở đây lương cũng ổn, mỗi tội chả có màu mè, thưởng như ở NH việt nam
PS: mình già rồi 89 cơ

Tàm tạm, mình thấy mấy ng làm lâu ở đây lương cũng ổn, mỗi tội chả có màu mè, thưởng như ở NH việt nam
PS: mình già rồi 89 cơ
Ibox m luong thu viec voi, m cung moi duoc offer luong thu viec, ma chang biet the nao hix, chang biet cao thap du lao =)) Ban hon m 2 tuoi, the truoc day da lam o dau chua :D

thế mang hồ sơ đến ứng tuyển hay là ntn hả bạn? chả thấy thông tin tuyển dụng ntn cả :D gửi email zô đâu ta?

chỉ tuyển nam thôi hả bạn? @@
biết tiếng Anh & 1 ít tiếng Trung, tớ cũng đang tìm việc ở mấy cty or chi nhánh NH của TQ mà chẳng thấy tin tuyển dụng nào tuyển nữ cả :(

Anh ơi, em đang làm ANZ chuyên viên kinh doanh bất động sản cá nhân. Anh vào làm rồi có thể hỏi hộ em xem còn tuyển không với lại em là con gái thì có được không ạ? Thấy tuyển nam :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,621
Thành viên mới nhất
oubaotiyu1111
Back
Bên trên