Em sắp phỏng vấn techcom ! Hic hic

Bạn phỏng vấn vị trí gì thế. ???
Bên TCB chủ yếu là hình thức phỏng vấn nhóm. một nhóm 4-5 người, vào 1 phòng, bốc 1 đề tài, sau 20 phút thảo luận rồi nhóm sẽ trình bày. cách trình bày thì tùy theo nhóm quyết định như thế nào. Các anh chị bên TCB sẽ ngồi ngay tại chỗ để xem các bạn hoạt động nhóm như thế nào. sau đó sẽ chấm điểm từng người.

Cám ơn Anh/chị windy ạ, Chuyên viên quan hệ khách hàng Doanh nghiệp ạ !
em hơi mơ hồ. các phỏng vấn này lạ quá
Anh/Chị có kinh nghiệm gì chia se e vơi ! @-)

Là chị đấy :)))
Không biết reply lại cho em hôm nay có quá trễ không? ( vì ko biết em đi phỏng vấn chưa?????)
Phỏng vấn nhóm thì thường ngưởi chủ động làm leader, dẫn dắt nhóm sẽ được chú ý nhiều, nhưng em nên hiểu không phải nhà tuyển dụng chỉ nhìn vào đó.
Cái chính là em hiểu làm việc nhóm như thế nào thì cứ phát huy như thế ấy. mỗi người một cách nghĩ.
Còn chị thì hôm phỏng vấn chị không làm leader, chị cho 1 anh làm leader rồi hỗ trợ những cái nhóm còn thiếu, gắn kết các thành viên trong nhóm lại. chứ không chỉ chăm chăm vào kết quả cuối cùng.

Windy8589 ^^ Hôm PV nhóm vừa rồi 04/11 kết quả ok ko bạn? Minh cũng đi pv hôm đó, giờ là tiếp vòng 2 ngày mai 06/11. CÓ gì cafe tán gấu, chia sẽ kn thì pm Y!M mình nhé asu_kua. Rất mong được làm quen với bạn.

Windy8589 ^^ Hôm PV nhóm vừa rồi 04/11 kết quả ok ko bạn? Minh cũng đi pv hôm đó, giờ là tiếp vòng 2 ngày mai 06/11. CÓ gì cafe tán gấu, chia sẽ kn thì pm Y!M mình nhé asu_kua. Rất mong được làm quen với bạn.
Kết quả phỏng vấn vòng 2 khả quan không cậu????

^^ Vô hỏi cũng ít, trả lời cũng được... nhưng chắc xong cmnr .. đi nhậu chia bùn vs mình đi :3

^^ Vô hỏi cũng ít, trả lời cũng được... nhưng chắc xong cmnr .. đi nhậu chia bùn vs mình đi :3
Hôm qua tớ PV ở HDPV 2, gặp anh Hiếu trưởng Khu vực ( hình như Bình Thạnh) , nghe bảo khó tính nhất trong 3 Hội đồng. Vào hỏi được đúng 3 câu. thế nên tớ cũng xác định tạch vòng này rồi.
Mấy bạn đầu tiên phỏng vấn ác liệt lắm, mội bạn từ 15-30 phút, chị Ngọc phải vào nói vài tiếng anh ấy thay đổi chóng mắt, bạn nào bạn nấy mới đi vào là thấy đi ra.

T PV ở HĐPV 1. sao nghe bảo bên a Hiếu dễ lắm mà, PV hỏi chuyện vui vẻ lắm... chả như bên tớ... vô có xíu, hỏi được vài câu là đi ra. Ủa mà Windy phỏng vấn ca nào? phải ca 1h30 ko? Nếu vậy sao ko gặp ta? ^^
Thoy kệ, cứ chờ KQ đi, có j đậu thì ăn mừng ké ..hehe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back