Được NH Sacombank gửi mail báo qua vòng Phỏng vấn

angelandgost

Thành viên mới
Chào các bác cho e hỏi chút về NH Sacombank được k ạ?
Đầu tháng 9/2018 vừa r e nhận mail báo phỏng vấn tại NH sacombank thuộc phòng giao dịch. Phỏng vấn qua cầu truyền hình. Và sau đó 5 ngày e có nhận được Mail bên sacombank báo e đã qua phỏng vấn.
Câu hỏi: vậy liệu e có phải thi thêm trắc nghiệm k?
Và khi Mail đó thông báo là gửi hồ sơ để xác nhận nhận công việc, thì bên NH sacombank cho thử việc bao lâu thì sẽ ký hợp đồng chính thức, và có lương khi thử việc k ạ. Và nếu trong thời gian thử việc k đạt yêu cầu có bị phía NH cho thôi việc k ạ.
E nộp vị trí Chuyên Viên Quan
Hệ Khách Hàng Cá Nhân ạ.
E cảm ơn ạ.

soulmather

Verified Banker
1. Sẽ có thi tân tuyển nhé bạn
2. Học việc 2 tháng, thử việc 2 tháng
3. Có lương học việc và thử việc và ký hợp đồng như bt.
4. Nếu ko đạt vẫn sẽ cho out tuỳ chi nhánh cần người ở mức độ nào và trưởng phòng gd bảo vệ bạn ntn thôi

Crist

Thành viên mới
"nếu trong thời gian thử việc k đạt yêu cầu có bị phía NH cho thôi việc k ạ" Nếu bạn có năng lực sẽ được Ban Giám Đốc đề xuất giữ lại cho tới ngày thi đạt vào chính thức.

Quytt232

Thành viên mới
Em cũng vừa nhận kết quả qua vòng phỏng vấn, giờ bên sacombank họ yêu cầu nộp hồ sơ về hội sở mà em chưa có bằng tốt nghiệ thì gửi bảng điểm có được không ạ ?

thangtc

Thành viên mới
Chào các b,a,c mình vừa được scb báo đậu làm tại cn Thanh hóa các a,c,b nào làm tại sacombank có thể chia sẻ 1 chút về môi trường làm việc, cơ hội học tập, áp lực chỉ tiêu và mức thu nhập không ạ. Thanks all.