Đoán đề thi vào ngân hàng nhà nước hộ em (SBV)

Re: Đoán đề thi hộ em (SBV)

đoán đề không liên quan đến trí thông minh nhé, phụ thuộc vào mức độ may mắn của mỗi người, tình hình là mình có 1 đứa bạn học hành thì tạm ổn thôi, nhưng cái khoản đoán đề học tủ thì chính xác đến 7/10.

Re: Đoán đề thi hộ em (SBV)

đoán đề không liên quan đến trí thông minh nhé, phụ thuộc vào mức độ may mắn của mỗi người, tình hình là mình có 1 đứa bạn học hành thì tạm ổn thôi, nhưng cái khoản đoán đề học tủ thì chính xác đến 7/10.

Cái này thì chuẩn rồi..."thông minh" trong dấu này mà :D...mình học tạm được mà đoán toàn shit :(

Mình cũng nhận được thông báo đi lấy thẻ dự thì rùi, sẽ thi ở trường ĐH Ngân hàng.

sao mình vẫn chưa nhỉ...vậy là mình cũng thi ở đây rồi...Hoàng Diệu-Thủ Đức..xa:(

Hôm qua mình tới SBV có chút việc, các cô bên phòng nhân sự nhắn từ thứ 2 trở đi các bạn có thể tới SBV Hà Nội - Lý Thường Kiệt để lấy thẻ dự thi.

Không lấy thay, đem theo CMT để được vào nhé.

À đây là của khu vực miền Bắc.

Bạn ơi tức là những ai nhận được đt mới đi lấy thẻ hay mình cứ chủ động đến lấy thế?
Hôm qua mình tới SBV có chút việc, các cô bên phòng nhân sự nhắn từ thứ 2 trở đi các bạn có thể tới SBV Hà Nội - Lý Thường Kiệt để lấy thẻ dự thi.

Không lấy thay, đem theo CMT để được vào nhé.

À đây là của khu vực miền Bắc.

Các cô bảo mình là đã có thẻ dự thi, cứ chủ động sang lấy thôi.

Lấy sớm thì các cô đỡ phải gọi nên mới bảo mình nói mà. :)

- - - Updated - - -

Bạn ơi tức là những ai nhận được đt mới đi lấy thẻ hay mình cứ chủ động đến lấy thế?

Bạn được nhận hồ sơ rồi thì cứ chủ động đến lấy.

Lấy xong sớm thì các cô ý đỡ phải gọi. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,417
Thành viên mới nhất
agoraphobimerch
Back
Bên trên