Dịch vụ iPay của VietinBank

sirius195

Thành viên
E dùng thẻ vietin lâu rồi nhưng bi h mới biết có dịch vụ này, anh chị nào dùng rồi cho e xin ý kiến về dịch vụ này với

hanbtn87

Thành viên tích cực
Ipay là dv dùng cho thẻ ATM, tài khoản cá nhân có thể chuyển khoản qua internet (chỉ trong hệ thống thôi nhé). Bạn đến NH, điền vô mẫu đăng ký, sau đó NH sẽ gửi mail kích hoạt dịch vụ cho bạn. Cũng tiện ích lắm ^^

sirius195

Thành viên
Ipay là dv dùng cho thẻ ATM, tài khoản cá nhân có thể chuyển khoản qua internet (chỉ trong hệ thống thôi nhé). Bạn đến NH, điền vô mẫu đăng ký, sau đó NH sẽ gửi mail kích hoạt dịch vụ cho bạn. Cũng tiện ích lắm ^^
Dạ vâng, em muốn xin ý kiến của mọi người đã sử dụng dịch vụ này mà, cảm nhận chất lượng dịch vụ này ntn thôi ạ :)

hanbtn87

Thành viên tích cực
Dv này đc cái là em có thể chuyển khoản qua cho thẻ ATM khác cùng hệ thống qua mạng internet tại bất cứ đâu và có thể ghi kèm nội dung. Hiện tại thì có thu phí chưa thì chị hem biết nhưng trước giờ chị sử dụng thì vẫn free em à. Đơn giản và tiện ích hơn chuyển ngoài máy ATM hay qua điện thoại nhiều. Đường truyền ít bị trục trặc và cũng nhanh lắm, bảo mật cao nên em có thể thoải mái sử dụng. Hơn nữa, trong vấn tin giao dịch cũng tiện hơn mà k cần tốn phí in sao kê nhé ^^

quynhdtn1910

Thành viên
Sai rồi. Vietinbank Ipay hỗ trợ chuyển khoản cả ngoài hệ thống nhé. Chuyển khoản nhanh 24/7 ngoài hệ thống nữa em nhé. E là cán bộ Vtb à hay sao mà muốn hỏi về cảm nhận chất lượng dịch vụ.

Sent from my SM-N910K using U&Bank mobile app

Thanh Sea

Verified Banker
Dv này đc cái là em có thể chuyển khoản qua cho thẻ ATM khác cùng hệ thống qua mạng internet tại bất cứ đâu và có thể ghi kèm nội dung. Hiện tại thì có thu phí chưa thì chị hem biết nhưng trước giờ chị sử dụng thì vẫn free em à. Đơn giản và tiện ích hơn chuyển ngoài máy ATM hay qua điện thoại nhiều. Đường truyền ít bị trục trặc và cũng nhanh lắm, bảo mật cao nên em có thể thoải mái sử dụng. Hơn nữa, trong vấn tin giao dịch cũng tiện hơn mà k cần tốn phí in sao kê nhé ^^
Có chuyển ngoài hệ thống nữa nhé bạn. Có 3 mục chuyển khoản. Trong VieinBank, ngoài VietinBank, chuyển qua số thể ngân hàng khác. Đối với chuyển cùng hệ thống free phí. Chuyển khác hệ thống nếu chọn kênh chuyển qua số thẻ thì hệ thống tự động tra cứu được tên khách hàng và chuyển tiền bên nhận sẽ nhận được ngay kể cả ngày nghỉ, lễ. Ipay có rất nhiều dịch vụ khác nữa ngoài chuyển tiền như đặt vé xem phim, thanh toán hoá đơn, mua vé máy bay, nộp thuế (phiên bản web)... Rất tiện ích nha mn. Hệ thống cũng rất là ok, ổn định và nhanh