Đề thi viết tại hội sở mb 2016

Như tít ạ :D, sắp tới 13/5 mình và cơ số bạn khác có một đợt thi viết tại MB cát linh, tim google và ub mình chỉ thấy các đề về tự luận và IQ từ các năm cũ, chưa hiểu đề thi viết thì dạng câu hỏi sẽ ntn, và có bao gồm lại cả IQ english hay ko, mod hay bạn nào làm MB chia sẻ chút dc ko, cám ơn mn rất nhiều ^^~

cac bạn thi tai cat linh hôm 13/5 đã ai nhận dc mail hay sms báo kết quả chưa vây ^^ !

Có lâu rồi mà bạn. Gọi đi pv rồi. Vừa đi pv hôm qua rồi bác ơi.

Có lâu rồi mà bạn. Gọi đi pv rồi. Vừa đi pv hôm qua rồi bác ơi.
có kết quả từ bao h vậy bạn, minh thi thẩm đinh sme thi trc có pv 1 lần rồi xong hôm 13 thì thi test, ko biết co phải pv với giám đốc hay trưởng phòng j nữa ko @@ ?
bạn thi vị trí nào vậy, hic, đỗ hay trượt thi cũng nên thông báo chứ nhỉ ^^ !

Vòng 1 thôi bạn. Của mình pv 1 vòng. Cả gọi điện và nt luôn bạn. Gọi hôm thứ 7, nt hôm thứ 2. Bạn thi từ bao giờ. Ứng truyển đợt nà thế. Tuyển dụng tập trung hội sở ah

Vòng 1 thôi bạn. Của mình pv 1 vòng. Cả gọi điện và nt luôn bạn. Gọi hôm thứ 7, nt hôm thứ 2. Bạn thi từ bao giờ. Ứng truyển đợt nà thế. Tuyển dụng tập trung hội sở ah
của minh là thẩm đinh SMI thi pv lần 1 từ hôm 22/4 rôi, xong hôm 13/5 thi thi viết, ko biết còn pv lần 2 với giám đốc hay gi gi nữa ko, hi vọng là ko phải pv nữa nên người ta thông báo kết quả sau =.= hôm thi viết ko tim hiểu trc đề MB khoanh linh tinh vãi, toan câu khó :D
bạn có quen ai hay biết số nhân sự MB dc ko, muốn điệntrc để hỏi kết quả quá T_T

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên