Đề thi Giao dịch viên ngân hàng Tiên Phong

bedethuong2708

Thành viên
Mình mới kiểm tra mail thấy được ngân hàng Tiên Phong gọi đi làm bài thi viết vào 24/2 này.
Có bạn nào biết cấu trúc đề thi giao dịch viên của ngân hàng này không?Chỉ trắc nghiệm hay làm cả bài thi viết nữa vậy?thời gian bao nhiêu phút?
Ai biết thì chia sẻ giúp mình với nhé!Mình cảm ơn nhiều.

Sao chủ đề này im lặng vậy ta! Tụi mình thật sự cần bộ đề thi Giao dịch viên này, các bác nào có giúp đỡ, up lên cho tụi mình xem với nhé ! Trân trọng cảm ơn và sẽ hậu tạ khi có dịp :D!

Vì nghe nói nếu đậu đóng 6tr đào tạo 3 tháng thi lại lần nữa, tỉ lệ choi 1:4 nên không ai còn hứng thú nữa, cn mình cũng thi mà không biết có nên vào không
Sao chủ đề này im lặng vậy ta! Tụi mình thật sự cần bộ đề thi Giao dịch viên này, các bác nào có giúp đỡ, up lên cho tụi mình xem với nhé ! Trân trọng cảm ơn và sẽ hậu tạ khi có dịp :D!

bạn nana0705 ơi thi đậu phải đóng tiền đào tạo nữa à, có chắc k, mình cũng nhận được mail 24/2 này thi nghe bạn nói vậy mình cũng thấy hơi nản nản

nghe mấy bạn thi rùi nói nghiệp vụ trắc nghiệm 20 câu và 1 bài tập tự luận đó, AV và IQ trắc nghiệm hoàn toàn.Mình cũng thi ngày 24/02 đây. xin chào!

cho mình hỏi dụ đóng 6tr là nguồn tin từ đâu thế các bạn?mình cũng thi vào 24/2 nè

minh cung dc moi du thi 24/2 ne, da reply xac nhan ma khong thay mail tra loi lai gi het co ai nhu minh ko, ma sao cai vu nop tien 6tr sao ma nan, nhung du sao van thi thu cho biet. hix

hở??? 6tr gì vâỵ??? @@ mình cũng nhận được mail test 24/02 nè. Có tự luận nữa ak? Đề như thế nào vây?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên