Có nên chọn vị trí CV Hỗ trợ tín dụng?

Gần đây mình đang quan tâm đến vị trí CV Hỗ trợ tín dụng, nhưng thực sự tìm kiếm review vị trí đó rất ít :(
Mình đang băn khoăn có nên chọn vị trí đó hay không? Ai biết rõ về vị trí Hỗ trợ tín dụng thì chia sẻ cho mình với :( Với cả ở vị trí này, ngân hàng có hay tuyển nhiều và thường xuyên như GDV và CVQHKH k?
Help me :(

Gần đây mình đang quan tâm đến vị trí CV Hỗ trợ tín dụng, nhưng thực sự tìm kiếm review vị trí đó rất ít :(
Mình đang băn khoăn có nên chọn vị trí đó hay không? Ai biết rõ về vị trí Hỗ trợ tín dụng thì chia sẻ cho mình với :( Với cả ở vị trí này, ngân hàng có hay tuyển nhiều và thường xuyên như GDV và CVQHKH k?
Help me :(
vị trí này tuyển ít, nên vào được cũng nhiều khó khăn, bạn có quyết tâm thì sẽ được thôi. Vị trí này áp lực thời gian xíu thôi nhưng mình thấy ok lắm. =))

vị trí này tuyển ít, nên vào được cũng nhiều khó khăn, bạn có quyết tâm thì sẽ được thôi. Vị trí này áp lực thời gian xíu thôi nhưng mình thấy ok lắm. =))
ít thật à bạn? khó khăn về mặt thời gian chờ đợi ngân hàng tuyển hay ntn vậy? có một chút hoang mang nhẹ :))

tuyển ít, đòi hỏi có kinh nghiệm.thi mấy đợt rồi ko đạu đây,haizzzzzz

vị trí này áp lực về thời gian hoàn thành công việc chứ k phải chờ tuyển. Tớ đã và sẽ làm tiếp HTTD, nhưng mà mức lương của vị trí này ko cao đâu nhé, vô được thì ráng deal lên cho cao tí chứ k thất vọng lắm.

Ko biết các bank khác sao chứ bank mình thì rất hiếm khi dc nhìn thấy ánh mặt trời :(
bank bạn là bank nào mà ko thấy ánh sáng mặt trời cho mình nộp CV với, mình làm toàn phải chạy công chứng mệt lắm, ở nhà ngồi gõ gõ soạn sướng hơn :(

Bên mình giải ngân tập trung. Hồ sơ chi nhánh đẩy lên liên tục ko kịp thở luôn @@
Sáng sớm chạy lên cơ quan, tối muộn mới về nhà :(
bank bạn là bank nào mà ko thấy ánh sáng mặt trời cho mình nộp CV với, mình làm toàn phải chạy công chứng mệt lắm, ở nhà ngồi gõ gõ soạn sướng hơn :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,223
Thành viên mới nhất
Suga Sean Merch
Back
Bên trên