Có ai tìm gấu không?

H2SO4

Verified Banker
Cuộc sống vẫn vậy, vẫn tất bật với bất cứ ai làm cái nghề cái nghiệp này, đủ mọi áp lực, thời gian dành cho gia đình quá ít. Những nếp nhăn, vết xạm xuất hiện ngày càng nhiều mà chưa thể tìm được gấu?
Gấu em ở đâu... trong chốn xa hoa này.
Lập topic giành cho những banker chưa có gấu và đang tìm gấu...Dù gì thì vợ chồng cùng nghề âu cũng sẽ hiểu nhau hơn, dễ định hướng cho con cái theo cái nghiệp của bố mẹ nó ...
Mình thì cũng không cần tiêu chuẩn gì: chỉ cần trắng, xinh, nhẹ nhàng là được...Không hiểu sao mình rất thích ngắm các bạn trắng xinh đi vespa nhé! :sexy:
các bác nào FA vào chém nào

hiepnv72

Verified Banker
Tìm thì thằng nào chả tìm, cơ mà chắc tìm người làm ờ lĩnh vực khác chứ tìm chung ngành rồi có lúc 2 đứa đi làm hết, con cái ai lo?

thekingofdragon

Verified Banker
Em FA 24 năm, chưa biết lọ mọ với ai. Buồn không tả được, giờ đi làm ko có thời gian để tìm 1 nửa kia nữa :(

H2SO4

Verified Banker
Tìm chắc gì đã thành mà lo xa thế bạn, cùng ngành cho hiểu lỗi khổ của nhau
Tìm thì thằng nào chả tìm, cơ mà chắc tìm người làm ờ lĩnh vực khác chứ tìm chung ngành rồi có lúc 2 đứa đi làm hết, con cái ai lo?
Bà nội lo rồi bác :v không thì bà ngoại. Cái khó ló cái khôn mà bác. Vợ chồng cùng nghành e thấy dễ hiểu nhau hơn. Nhưng k lấy con gái tín dụng đâu hahaha

H2SO4

Verified Banker
Em FA 24 năm, chưa biết lọ mọ với ai. Buồn không tả được, giờ đi làm ko có thời gian để tìm 1 nửa kia nữa :(
Giờ thì bác tự tin vừa onl vừa tán đc gái rồi nhá :)

Featured resources

Featured resources