Có ai chiều nay (21/12) đi thi test internship 2014 của Techcombank ko?

Bạn ơi mai mình cũng đi thi nè, mà ko biết thi nghiệp vụ hay là gì nữa ?

bạn ơi, thi về cái gì vậy? Chiều nay hỏng xe giữa đường không đến được, tiếc quá :-s

Hôm đó đề có 40 câu, khoảng chục câu IQ kiểu chọn hình, viết số tiếp theo theo quy luật... 5 câu tính toán nhanh, vài câu thực tế như thống đốc NH hiện nay là ai, tỉ giá đô la hôm nay, lãi suất cơ bản trên trang web của NHNN, hiện naycả nước có bn NHTM... tớ chỉ nhớ đc thế thui bạn :)

- - - Updated - - -

Bạn ơi mai mình cũng đi thi nè, mà ko biết thi nghiệp vụ hay là gì nữa ?

Hôm đó đề có 40 câu, khoảng chục câu IQ kiểu chọn hình, viết số tiếp theo theo quy luật... 5 câu tính toán nhanh, vài câu thực tế như thống đốc NH hiện nay là ai, tỉ giá đô la hôm nay, lãi suất cơ bản trên trang web của NHNN, hiện naycả nước có bn NHTM... tớ chỉ nhớ đc thế thui bạn

- - - Updated - - -

bạn ơi, thi về cái gì vậy? Chiều nay hỏng xe giữa đường không đến được, tiếc quá :-s

Hôm đó đề có 40 câu, khoảng chục câu IQ kiểu chọn hình, viết số tiếp theo theo quy luật... 5 câu tính toán nhanh, vài câu thực tế như thống đốc NH hiện nay là ai, tỉ giá đô la hôm nay, lãi suất cơ bản trên trang web của NHNN, hiện naycả nước có bn NHTM... tớ chỉ nhớ đc thế thui bạn

Babaiaga, bạn thi ngày nào + hcm hay hn? Đề t thi ngày 19/12 hcm cũng zị

Sent from lenovo a390 Tapatalk

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,526
Thành viên mới nhất
The Chainsmoker