Chuyển hướng nghề nghiệp của 1 CV Hỗ trợ tín dụng đã làm việc 6 năm?

sunflower_dh

Verified Banker
Chào mọi người!
Mình tốt nghiệp đại học năm 2013, từ đó đến nay đều làm CV hỗ trợ tín dụng trải qua 2 bank nhỏ. Đến thời điểm hiện tại mình thấy cv httd khá nhàm chán, làm lâu năm nhưng lương vẫn thấp, lại ko được coi trọng, vì chỉ đơn thuần như giúp việc cho QHKH. Bản thân mình tốt nghiệp bằng giỏi của trường có tiếng về đào tạo chuyên ngành TCNH, tư duy tương đối tốt, làm cv hiện tại tốt, được sếp và đồng nghiệp yêu quý, đánh giá tốt. Tính cách mình ko được sôi nổi lắm nên ngay từ khi mới ra trường mình mong muốn làm back office, pv QHKH/GDV ko đậu và cũng ko dám thử sức với sale ở các lĩnh vực khác ( nghĩ đơn giản mình học TCNH ra thì làm NH). Mình post lên đây với mong muốn mọi người tư vấn cho mình bây h mình nên chuyển hướng nghề nghiệp ntn? . Mình muốn sang vị trí thẩm định, hoặc ít nhất làm cv nào đó liên quan đến tiếng anh (tiếng anh của mình khá tốt tuy nhiên giao tiếp lại ko được giỏi lắm). Đã có bạn nào chuyển sang cv khác từ 1 CV HTTD chưa ạ? Cho mình xin ít kinh nghiệm và lời khuyên với. Thực sự bây h mình thấy rối bời, k biết nên ntn nữa

bạn vẫn có thể làm HTTD và kinh doanh ngoài xem, sẽ có nhiều niềm vui hơn đấy

Mình cũng từng như bạn, gắn bó với với vị trí đó giờ 05 năm nhưng giờ chuyển sang vị trí mới. Và phải làm lại từ đầu!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên