MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

hungviet

Founder
Ở Maritime Bank, chúng tôi tin rằng con người tạo ra thành công !

Bạn đang tìm kiếm một môi trường làm việc, nơi tạo cho bạn một lộ trình nghề nghiệp rõ rànggiàu cơ hội thăng tiến nhất?
Bạn đang tìm kiếm cho mình con đường ngắn nhất để trở thành nhà lãnh đạo tài năng trong lĩnh vực sôi động nhất hiện nay?
Bạn có thể tìm thấy câu trả lời trong chương trình: “LÃNH ĐẠO TƯƠNG LAI” của Maritime Bank với 2 chương trình chuyên biệt phù hợp với nguyện vọng và khả năng của bạn:

1. Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” – Ngân hàng Cá nhân Maritime Bank

“Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” là chương trình dành cho các sinh viên mới tốt nghiệp các ngành kinh tế, ngân hàng, Quản trị kinh doanh hoặc các ngành học khác để trở thành lãnh đạo tương lai quản lý các hoạt động kinh doanh tại Trung tâm Khách hàng Cá nhân của Maritime Bank.

• Sinh viên tốt nghiệp các ngành Kinh tế, Ngân hàng, QTKD, Thương mại, Marketing, Kinh doanh quốc tế v.v.
  • Yêu thích kinh doanh
  • Khả năng bán hàng và thuyết phục tốt
  • Khả năng chịu áp lực cao trong công việc
  • Tiếng Anh giao tiếp cơ bản
  • Ưu tiên ứng viên có định hướng làm tại khu vực tỉnh nhà ngoài khu vực Hà Nội và Tp. Hồ Chí Minh
  • Đào tạo thực địa 18 tháng tại các Trung tâm Khách hàng Cá nhân Maritime Bank
2. Chương trình “Lãnh đạo trẻ” – Ngân hàng Cá nhân Maritime Bank

Lãnh đạo trẻ là chương trình dành cho các sinh viên tốt nghiệp loại khá giỏi trở lên, mới tốt nghiệp hoặc có ít hơn 2 năm kinh nghiệm từ tất cả các lĩnh vực khác nhau để trở thành các nhà lãnh đạo tương lai của Maritime Bank.

• Sinh viên tốt nghiệp loại giỏi các ngành Kinh tế, Ngân hàng,QTKD, Thương mại, Marketing, Kinh doanh quốc tế v.v.
  • Yêu thích kinh doanh
  • Khả năng bán hàng và thuyết phục tốt
  • Khả năng chịu áp lực cao trong công việc
  • Tố chất lãnh đạo vượt bậc với khả năng tư duy xuất sắc
  • Tiếng Anh giao tiếp tốt
  • Đào tạo thực địa 24 tháng tại Hội sở và các Trung tâm Khách hàng Cá nhân Maritime Bank
Lợi ích của chương trình “Lãnh đạo tương lai”:

• Cơ hội thử thách rèn luyện khả năng kinh doanh và lãnh đạo
  • Cơ hội được đào tạo và cố vấn trực tiếp từ Quản lý cấp cao
  • Chính sách đãi ngộ cạnh tranh với hệ thống đánh giá công bằng
  • Cơ hội thăng tiến nhanh nhất: Bạn sẽ đứng trong hàng ngũ quản lý cấp trung của Maritime Bank trong vòng từ 18-24 tháng
Chúng tôi mong đợi những phẩm chất gì từ ứng viên?
Chúng tôi chào đón nhân tài từ tất cả các ngành nghề với những phẩm chất sau đây:

• Tố chất kinh doanh: Chúng tôi tìm kiếm những ứng viên có niềm đam mê, khả năng thúc đẩy, mở rộng và phát triển các hoạt động kinh doanh đặc biệt trong môi trường kinh tế cạnh tranh.
  • Tố chất lãnh đạo: Chúng tôi mong chờ những nhân tài với khả năng lãnh đạo xuất chúng để đưa tỗ chức phát triển theo con đường nhanh nhất.
  • Kỹ năng nhìn nhận và giải quyết vấn đề sắc bén: Trong một môi trường tài chính năng động và thay đổi liên tục, bạn sẽ phải đối mặt với các vấn đề khẩn cấp và phức tạp. Vì thế để thành công, bạn phải hệ thống được các vấn đề, phân tích nguyên nhân gốc rễ, xây dựng các giải pháp sáng tạo và áp dụng thực tiễn.
  • Đam mê và cống hiến: Chúng tôi tìm kiếm những ứng viên thể hiện sự nhiệt tình khi giải quyết mọi vấn đề, dẫn dắt các thành viên trong nhóm để tạo ra các thành quả thực tiễn.
Hình thức ứng tuyển
Hồ sơ sẽ bắt đầu được nhận từ 20/03/2012 đến 25/04/2012. Hồ sơ sẽ được xem xét và mời đi test và phỏng vấn liên tục, vì thế gửi hồ sớm sẽ là một lợi thế.
Trong CV, bạn nên nêu rõ các kinh nghiệm, mong muốn làm các công việc kinh doanh, khả năng lãnh đạo phù hợp trong suốt quá trình học tập và làm việc.
thông tin chi tiết truy cập website: http://tuyendung.msb.com.vn. Tại đây bạn có thể tìm hiểu thêm về Ngân hàng và chi tiết về 2 chương trình trên.

Nộp đơn qua email:

Chúng tôi chấp nhận hồ sơ nộp qua emai. Bạn có thể tải đơn ứng tuyển theo file đính kèm và gửi về địa chỉ: tuyendung@msb.com.vn với subject (tiêu đề):

- Lãnh đạo trẻ khu vực Hà Nội: YL-HN_tên ứng viên
- Lãnh đạo trẻ khu vực Hồ Chí Minh: YL-HCM_tên ứng viên
- Giám đốc TTKH Cá nhân khu vực Hà Nội: BMTL-HN_tên ứng viên
- Giám đốc TTKH Cá nhân khu vực Hồ Chí Minh: BMTL-HCM_Tên ứng viên

Đính kèm

• Application form-Lanh dao tuong lai_ten ung vien.rar
    271.6 KB · Xem: 786
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thông tin chi tiết http://tuyendung.msb.com.vn. Tại đây bạn có thể tìm hiểu thêm về Ngân hàng và chi tiết về 2 chương trình trên.

Nộp đơn qua email:

Chúng tôi chấp nhận hồ sơ nộp qua emai. Bạn có thể tải đơn ứng tuyển từ ĐÂY và gửi về địa chỉ: tuyendung@msb.com.vn với subject (tiêu đề):

- Lãnh đạo trẻ khu vực Hà Nội: YL-HN_tên ứng viên
- Lãnh đạo trẻ khu vực Hồ Chí Minh: YL-HCM_tên ứng viên
- Giám đốc TTKH Cá nhân khu vực Hà Nội: BM-HN_tên ứng viên
- Giám đốc TTKH Cá nhân khu vực Hồ Chí Minh: BM-HCM_Tên ứng viên

**các bạn chú ý ghi tiêu đề chính xác với hướng dẫn để tránh thất lạc hồ sơ
**các bạn có smartphone có thê scan QR CODE dưới đây để trực tiếp download hồ sơ mẫu

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Anh chị ơi, em muốn hỏi một chút ạ: Em vừa trúng truyển vị trí chuyên viên QHKH tại Maritimebank ngày 1/3/2012. Do chưa có bằng tốt nghiệp nên hồ sơ được lưu lại và hiện tại em vẫn chưa được tham gia làm việc tại ngân hàng. Trường hợp của em thì có được ứng tuyển lần này nữa không ạ ??

Các anh chị ơi, cho e hỏi chút: hiện em chưa tốt nghiệp, em mới chỉ đang đi thực tập thôi, liệu em có thể tham gia đc k ạ?

Anh chị ơi, em muốn hỏi một chút ạ: Em vừa trúng truyển vị trí chuyên viên QHKH tại Maritimebank ngày 1/3/2012. Do chưa có bằng tốt nghiệp nên hồ sơ được lưu lại và hiện tại em vẫn chưa được tham gia làm việc tại ngân hàng. Trường hợp của em thì có được ứng tuyển lần này nữa không ạ ??

Trường hợp của em vẫn được thi tuyển tại chương trình này em nhé

thanks
Minh

Các anh chị ơi, cho e hỏi chút: hiện em chưa tốt nghiệp, em mới chỉ đang đi thực tập thôi, liệu em có thể tham gia đc k ạ?

Nếu em sẽ tốt nghiệp tháng 6 /2012 thì tại sao lại không tham gia nhỉ ^^

---------------------------

Happy applying !;;)

Các anh/ chị cho em hỏi là các điều kiện với chương trình "lãnh đạo tương lai 2012" có quy định bắt buộc phải tốt nghiệp loại giỏi không ạ? hay điểm trung bình cao là được ạ? vì hiện tại e đang là bí thưc và muốn tham gia chương trinh flanxh đạo tương lai được ko ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,223
Thành viên mới nhất
Suga Sean Merch
Back
Bên trên