Review Chọn Đông Á hay SCB?

Chào các anh, chị và các bạn trên diễn đàn,
Hiện tại mình đang thử việc ở Đông Á, hôm nay nhận được kết quả báo đậu ở SCB tuần sau di làm, cả 2 đều vi trí ho trợ tín dụng. Nhưng mình đang phân vân không biết có nên chọn SCB hay không? Các anh, chị và các bạn có thể tư vấn cho mình về chế độ, môi trường làm việc của 2 NH này như thế nào được không?
Cảm ơn các anh chị va cac bạn rất nhiều!

SCB nhàn hơn Đông Á bạn ah
Lương cũng tạm tầm 7tr650k
Môi trường cũng thoải mái
Chút ý kiến cá nhân mình nhé

SCB nhàn hơn Đông Á bạn ah
Lương cũng tạm tầm 7tr650k
Môi trường cũng thoải mái
Chút ý kiến cá nhân mình nhé

Bạn cuteboy cho hỏi, lương QHKH DN bên SCB là bao nhiêu vậy? chỉ tiêu bao nhiêu một tháng? hôm trước mình có pv ở đó, ko bít khi nào họ báo kết quả bạn nhỉ? cám ơn bạn

@VuongHuynh hi bạn lương bên SCB thì chia theo bậc nhân viên / chuyên viên / chuyên viên chính / phó giám đốc / giám đốc ....
Nên bạn có kinh nghiệm rồi thì ràng deal để được lương chuyên viên nhé
Nếu ở bậc nhân viên thì lương tháng khoảng 7tr2 (ko đi làm thứ 7 nếu đi làm thứ 7 thì đc tính thêm công khoảng 7tr650) + 100k phụ cấp độc hại máy tính
Ngoài ra còn tiền lương kinh doanh hàng tháng hay giữ lại (about 800k/tháng) cuối quý sẽ trả lại
Lương bên đây hay theo dạng cào bằng nên ko có chênh lệch giữa các vị trí cv mà chênh lệch giữa các level NV/CV bạn nhé ráng deal đc chuyên viên nhé

@VuongHuynh hi bạn lương bên SCB thì chia theo bậc nhân viên / chuyên viên / chuyên viên chính / phó giám đốc / giám đốc ....
Nếu ở bậc nhân viên thì lương tháng khoảng 7tr2 (ko đi làm thứ 7 nếu đi làm thứ 7 thì đc tính thêm công khoảng 7tr650) + 100k phụ cấp độc hại máy tính
Ngoài ra còn tiền lương kinh doanh hàng tháng hay giữ lại (about 800k/tháng) cuối quý sẽ trả lại
Lương bên đây hay theo dạng cào bằng nên ko có chênh lệch giữa các vị trí cv mà chênh lệch giữa các level NV/CV bạn nhé ráng deal đc chuyên viên nhé

Cám ơn bạn cuteboy, nhưng cho mình hỏi thêm 1 câu nữa:
Chỉ tiêu doanh số với level chuyên viên KHDN là bao nhiêu? và lương bao nhiêu (hihi, lúc nãy chỉ nói nhân viên thôi à) :)

bạn ơi ngoài lương ra còn phụ cấp j nữa ko bạn?

bạn ơi ngoài lương ra còn phụ cấp j nữa ko bạn?

Ko bạn, có phụ cấp 100k máy tính đó ah :)

Cám ơn bạn cuteboy, nhưng cho mình hỏi thêm 1 câu nữa:
Chỉ tiêu doanh số với level chuyên viên KHDN là bao nhiêu? và lương bao nhiêu (hihi, lúc nãy chỉ nói nhân viên thôi à) :)

Chỉ tiêu đc xem là nhẹ nếu ko mún nói là rất nhẹ so với các bank khác và chủ yếu tập tring HĐV tuy nhiên do LS cao nên HĐV cũng dễ lắm bạn ah

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên