Chị gái tặng 49 cây vàng, 2,5 tỷ cho em đi lấy chồng: Cả đời người cưới 1 lần, phải thật hoành tráng!

emcocghe

Super Moderator
Super Mod
15/2 vừa qua, cô gái đập heo 3 tỷ đồng lại một lần nữa khiến cộng đồng mạng сʜоάпɡ váng khi tặng “sương sương” 49 cây vàng và 2,5 tỷ tiền mặt cho em gái trong ngày cưới. Quà cưới sương sương tiền tỉ của chị gái tặng cho em

Chị gái tặng 49 cây vàng, 2,5 tỷ Polime cho em đi lấy chồng: Cả đời cưới 1 lần, phải thật hoành tráng! - Ảnh 1

Cô gái đập heo tiền tỷ tặng quà cưới ĸʜủɴɡ cho em gái (đứng cuối bên phải).

Nguyễn thị Ánh Ngọc, sinh năm 1988, sống và làm việc tại TP. Hồ Chí Minh, từng nổi tiếng trên mạng xã hội với màn đập heo đất tiền tỷ vào năm ngoái. Được biết, sau khi clip “mổ lợn” gần 3 tỷ đồng của cô chia sẻ rộng rãi đã nhanh chóng thu hút hàng trăm người follow nàng hậu công sở này.

Chị gái tặng 49 cây vàng, 2,5 tỷ Polime cho em đi lấy chồng: Cả đời cưới 1 lần, phải thật hoành tráng! - Ảnh 2

Năm trước, Ánh Ngọc từng gây вãо MXH với màn mổ lợn 2,8 tỷ.

Mới đây, cô nàng 8x lại đăng tải một đoạn clip ngắn ghi lại cảnh tặng quà cưới cho em gái, kèm theo đó là dòng trạng thái: “Chị chỉ có 49 cây vàng và 2.5 tỉ tặng quà cưới em gái thôi. Wedding – em – gái”.

Một lần nữa sự rộng lượng kèm theo “số tiền chẳng đáng là bao” của Ánh Ngọc lại khiến cư dân mạng “mắt tròn mắt xẹt”.

Chị gái tặng 49 cây vàng, 2,5 tỷ Polime cho em đi lấy chồng: Cả đời cưới 1 lần, phải thật hoành tráng! - Ảnh 3

Cận cảnh Ánh Ngọc đeo vàng cho em gái và em rể.

Chị gái tặng 49 cây vàng, 2,5 tỷ Polime cho em đi lấy chồng: Cả đời cưới 1 lần, phải thật hoành tráng! - Ảnh 4

Tổng số quà cưới là 49 cây vàng cùng 2,5 tỷ tiền mặt.

Chị gái tặng 49 cây vàng, 2,5 tỷ Polime cho em đi lấy chồng: Cả đời cưới 1 lần, phải thật hoành tráng! - Ảnh 5

Cô em gái của Ánh Ngọc có tên gần giống cô đó là Nguyễn Thị Ngọc Ánh.

Chị gái tặng 49 cây vàng, 2,5 tỷ Polime cho em đi lấy chồng: Cả đời cưới 1 lần, phải thật hoành tráng! - Ảnh 6

Cô dâu Ngọc Ánh và chú rể Đăng Khoa vui mừng và cảm ơn trước quà cưới của chị gái Ánh Ngọc.

Chỉ sau vài giờ đăng tải, trang cá nhân của Ánh Ngọc nhanh chóng bị “вãо like”. Hàng nghìn người dùng mạng đã nhanh chóng bày tỏ lòng ngưỡng mộ trước sự giàu có của bà chị 8x và tếu táo hỏi Ánh Ngọc còn cần em gái hay em trai nuôi không?

“Chị ơi chị cần em gái nữa không ạ. Huhu em cũng sắp cưới rồi.”

“Kinh thật tiêu tiền trong một nốt nhạc. Làm em gái chị này chắc không phải lo nhà chồng khinh thường .”

“Âu cũng do chị này giỏi giang, кіếм nhiều tiền với cả anh chồng cũng giàu mới dám chơi lớn vậy. Chẳng biết nói gì ngoài hâm mộ, ghen tị, hận.”

Chị gái tặng 49 cây vàng, 2,5 tỷ Polime cho em đi lấy chồng: Cả đời cưới 1 lần, phải thật hoành tráng! - Ảnh 7

Trên trang cá nhân, Ánh Ngọc (váy trắng bên phải) thu hút rất nhiều lượt theo dõi từ cư dân mạng. Cô sở hữu phong cách thời trang quyến rũ, thần thái sang chảnh và gương mặt xinh đẹp, cuốn hút.

Chị gái tặng 49 cây vàng, 2,5 tỷ Polime cho em đi lấy chồng: Cả đời cưới 1 lần, phải thật hoành tráng! - Ảnh 8

Chắc hẳn khi số quà cưới này “chẳng đáng là bao” so với thu nhập khủng của cô nàng 8x.

Tuy nhiên, bài đăng cũng nhận về không ít sự chỉ trích, nghi ngờ rằng Ánh Ngọc đang cố tình dùng tiền để câu view, câu like.

Nguồn: Yan

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back