Check CIC free cho anh em

Chủ thớt có lòng tốt là điều đáng quý, với mình việc đưa tên khách hàng lên chả lam sao cả, vì thông tin của khách hàng có dư nợ hay nợ xấu là 1 điều chú ý khi tác nghiệp, với lại khách hàng giờ quan hệ với vài ngân hàng là bình thường, ở bank nay họ k vay được, họ còn nhờ vả giới thiệu sang bank khác để vay được, do đó mình ủng hộ chủ thớt.
p

Bạn ngây thơ qá, 1 nhân viên bình thường chả ai rảnh đi làm chuyện bao đồng này.
Check Cic theo mình biết thấy dc số dt khách nhé. Bạn tự hiểu!

Bạn ngây thơ qá, 1 nhân viên bình thường chả ai rảnh đi làm chuyện bao đồng này.
bạn có bao nhiêu năm làm ngân hàng rồi. Kể cả bạn có số điện thoại, và mời gọi, nếu khách hàng không ưng thì họ cũng không sang đâu nhé, và kể cả khi bạn không lộ số điện thoại thì nếu khách hàng được thì cũng có nhiều người mời chào rồi. Cho nên, cái việc check thế kia nó không phải là cái chủ yếu cần lo ngại bạn nhé!

bạn có bao nhiêu năm làm ngân hàng rồi. Kể cả bạn có số điện thoại, và mời gọi, nếu khách hàng không ưng thì họ cũng không sang đâu nhé, và kể cả khi bạn không lộ số điện thoại thì nếu khách hàng được thì cũng có nhiều người mời chào rồi. Cho nên, cái việc check thế kia nó không phải là cái chủ yếu cần lo ngại bạn nhé!

Vậy bạn làm bao lâu rồi?
Với bank có lãi suất tốt, cạnh tranh thì khách hàng sẽ chọn nhé. Đừng nói là tư vấn trước hay sau, có lợi là khách ng ta chọn thôi.
Và việc phòng ngừa này ko thừa, hơn nữa thông tin khách hàng ko dc trao đổi hay lộ ra ngoài. Cái này liên quan đến đạo đức nghề nghiệp nữa!

Vậy bạn làm bao lâu rồi?
Với bank có lãi suất tốt, cạnh tranh thì khách hàng sẽ chọn nhé. Đừng nói là tư vấn trước hay sau, có lợi là khách ng ta chọn thôi.
Và việc phòng ngừa này ko thừa, hơn nữa thông tin khách hàng ko dc trao đổi hay lộ ra ngoài. Cái này liên quan đến đạo đức nghề nghiệp nữa!
tranh cãi cái việc này làm gì nhỉ, mình làm gần chục năm rồi bạn ạ. Giữa việc chọn khách hàng và khách hàng chọn là 2 việc khác nhau bạn ạ. Bạn có thể thấy cùng 1 khoảng thời gian, CIC của 1 khách sẽ nổi lên kha khá ngân hàng check bạn nhé. Nên cái việc lộ hay không lộ, hoặc đạo đức nghề nghiệp nó không phải chỉ nằm ở chỗ này đâu bạn ạ!

anh ơi anh cho em hỏi chút với, Check CIC thì làm sao thấy được SĐT khách hàng ạ? Anh xem ở đâu vậy ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,450
Thành viên mới nhất
A Life Once Los
Back
Bên trên