Cập nhật Thưởng tết ngành Ngân hàng 2015

0983613383

Verified Banker
Mong sao tháng lương trước tết còn để đủ tết tiêu vặt và nằm nhà xem phim là được rồi. còn không lại vay mượn để tiêu sau tết trả

datcpi

Verified Banker
bank cũng đc nghỉ 4 ngày liền ah bạn @TungTran :D chắc là chỉ áp dụng vs mấy bank của nhà nước thôi, nhìn mà lại thèm :D

heaven_B

Verified Banker
Sếp em từ mấy tháng nay ai nghỉ phép chỉ cần trưởng phòng ký mang sang nhân sự, riêng cán bộ tín dụng mà nghỉ là ôm đơn sang gặp sếp trình bày hoàn cảnh :D . Riêng tháng 12 thì trưởng phòng nói là hem ai được phép nghỉ buổi nào, vì ai cũng bận không làm thay nhau được :(
uh thì đúng mà em, chỗ a cũng đang bò ra làm báo cáo với chuẩn bị cho năm sau đây
he he mà nhất quyết giữ k nói là làm ở CN nào hả em :))

TungTran

Thành viên tâm huyết
Có lẽ phải đợi khoảng 2 tuần nữa, và đợi mấy "NH khủng" như bạn @VIETCOMBANK HO có thông tin rồi thì topic này mới "hot" vì có một vài con số cụ thể đc, chứ toàn anh em hoàn cảnh giống nhau thế này :D

TungTran

Thành viên tâm huyết
bank cũng đc nghỉ 4 ngày liền ah bạn @TungTran :D chắc là chỉ áp dụng vs mấy bank của nhà nước thôi, nhìn mà lại thèm :D
NH nhỏ như tụi mình thì đi làm đi để có tí lương :D ở nhà dài mà ko có tiền thì làm dc j :D thì mình bảo là "có lẽ", chưa có công văn nên cũng ko biết sao, cũng mới vào mà.

cothuchangkho

Thành viên tích cực
mấy bác chém vui quá...thưởng đi cho vui nhà vui cửa :3