CẦN TƯ VẤN GẤP GIỮA KẾ TOÁN VÀ GDV

thuy minh minh

Thành viên
các bạn có thể tư vấn giúp mình giữa kế toán và Giao dịch viên mình chọn lựa như thế nào được không, mình phân vân quá, công việc nào cũng có áp lực. Nhưng GDV Ngân hàng thì thấy dễ bị điền tiền đúng ko? Mình sắp làm kế toán cty xây dựng, chị mình cũng làm kế toán có thể giúp đỡ, Ktt bên cty cũng có thể giúp mình. Mà GDV ngân hàng đối với mình ko phải là dễ đậu, nếu đậu mà bỏ thì mình cũng tiếc. PHẢI LÀM SAO ???

TrangSumom

Verified Banker
làm GDV đền tiền như cơm bữa, vất vả, ko có thời gian dành cho người thân. tối 7,8h mới về. cuối năm thì xác định là 10, 11h đêm

thuy minh minh

Thành viên
làm GDV đền tiền như cơm bữa, vất vả, ko có thời gian dành cho người thân. tối 7,8h mới về. cuối năm thì xác định là 10, 11h đêm
giờ mình cũng đang nghiêng bên kế toán, cảm ơn bạn đã tư vấn nhé

DươngThủyNguyên

Verified Banker
Mình đang làm GDV thấy mệt kinh khủng,suốt ngày chìm ngập trong đống chứng từ.Bơi lội trong đống tiền.Rủi ro thì rình rập bù tiền như cơm bữa

thuy minh minh

Thành viên
Mình đang làm GDV thấy mệt kinh khủng,suốt ngày chìm ngập trong đống chứng từ.Bơi lội trong đống tiền.Rủi ro thì rình rập bù tiền như cơm bữa
GDV chi nhánh hay phòng GD vậy Thủy Nguyên, nghe nói PGD thì ít GD hơn so với Cn, mà sao nghe đền tiền ngán quá vậy trời

DươngThủyNguyên

Verified Banker
bạn làm cho NH nào, có chỉ tiêu nặng nề lắm ko
Mình làm agribank,chỉ tiêu hầu như không có.Chỉ nặng mỗi khoản chứng từ bị soi kinh quá.Chính kiểu không khoán vậy nên toàn có kiểu đùn đẩy chả ai chịu làm ,luôn có tư tưởng lừa việc cho người khác làm.Mình bị họ lừa làm nhiều việc quá đâm nặng gánh,mình cũng đang chán làm GDV quá rồi,nếu đc bạn làm kế toán cho đỡ đau đầu chứ ngân hàng chán đời lắm

TrangSumom

Verified Banker
Mình làm agribank,chỉ tiêu hầu như không có.Chỉ nặng mỗi khoản chứng từ bị soi kinh quá.Chính kiểu không khoán vậy nên toàn có kiểu đùn đẩy chả ai chịu làm ,luôn có tư tưởng lừa việc cho người khác làm.Mình bị họ lừa làm nhiều việc quá đâm nặng gánh,mình cũng đang chán làm GDV quá rồi,nếu đc bạn làm kế toán cho đỡ đau đầu chứ ngân hàng chán đời lắm
agri là tuyệt vời nhất rồi bạn. sang NH TMCP còn đủ thứ trên đời nữa cơ

Featured resources

Featured resources