( can su tu van ) ngan hang agribank

kennie2015

Thành viên
Dieu dau tien cac anh chi cho em xin loi vi em dang bai bang dien thoai nen viet khong co dau.
Em nam nay 22 tuoi vua tot nghiep 1 truong dai hoc, nguoi than bao lo cho em vao agribank voi gia 80 trieu vao vi tri tin dung em khong biet co nen khong.
Nay em viet bai nay mong cac anh chi tu van giup em ve ngan hang agribank cu the la luong, thuong, nghiep vu tin dung agribank va cac che do dai ngo
Rat mong moi nguoi giup do a
Em xin chan thanh cam on

mèo siêu nhân

Thành viên tích cực
Dieu dau tien cac anh chi cho em xin loi vi em dang bai bang dien thoai nen viet khong co dau.
Em nam nay 22 tuoi vua tot nghiep 1 truong dai hoc, nguoi than bao lo cho em vao agribank voi gia 80 trieu vao vi tri tin dung em khong biet co nen khong.
Nay em viet bai nay mong cac anh chi tu van giup em ve ngan hang agribank cu the la luong, thuong, nghiep vu tin dung agribank va cac che do dai ngo
Em xin chan thanh cam on
Nếu tự thi ko được. ..thì thay vì vật vã nằm nhà thất nghiệp. .thi cứ hi sinh 1 năm làm ko công đi. ...Còn hơn nằm nhà toy 1 năm trời. ..ko có xu nào. ..Còn nếu bác tự thi..thì có thể hơi vất vã. .phải đợi chờ mất thời gian....và may mắn mới đậu. ...80 chai = 1 năm làm ko công vậy

kennie2015

Thành viên
Nếu tự thi ko được. ..thì thay vì vật vã nằm nhà thất nghiệp. .thi cứ hi sinh 1 năm làm ko công đi. ...Còn hơn nằm nhà toy 1 năm trời. ..ko có xu nào. ..Còn nếu bác tự thi..thì có thể hơi vất vã. .phải đợi chờ mất thời gian....và may mắn mới đậu. ...80 chai = 1 năm làm ko công vậy
em xin cam on loi khuyen a

Ares1

Verified Banker
Agri mà 80 tr thì quá tốt rồi, nhiều người mong mỏi không được đấy bạn

hoangnh68

Verified Banker
Không nên chạy tiền vào bank dù với bất kì lí do nào em nhé!
Với agribank thì càng ko, em còn trẻ vào môi trường này sẽ khiến e ù lì thêm thôi.
Các bank hiện tại vẫn rất thích tuyển những bạn mới ra trường vì có sức trẻ, nhiệt.
Năng động lên em, tự thi tự tìm cơ hội cho mình!

mèo siêu nhân

Thành viên tích cực
Không nên chạy tiền vào bank dù với bất kì lí do nào em nhé!
Với agribank thì càng ko, em còn trẻ vào môi trường này sẽ khiến e ù lì thêm thôi.
Các bank hiện tại vẫn rất thích tuyển những bạn mới ra trường vì có sức trẻ, nhiệt.
Năng động lên em, tự thi tự tìm cơ hội cho mình!
Có chắc và đủ tự tin để thi đậu vào ngan hàng. ..tuyển thì nhiều. .mà chọi nhau cũng vỡ cả đầu. .... thời gian thi cử vào 1 bank..của 1 bạn mới ra trường. .cũng mất ít nhất 4 _ 6 tháng. ..or lâu hơn. .Nếu bạn tự tin mình đậu. ...thì thi...và lấy 80 triệu gửi tiết kiệm. ...Còn nếu ko muốn mất cái chi phí cơ hội về thời gian...thì mình nghĩ 80 chai cũng ko mắc = 1 năm làm ko công. ...thời buổi khó khăn. ..thi chắc gì đã đậu. ...

newbee112

Verified Banker
Nếu bạn thí công 1 năm.. mà nửa năm bạn đã out thì mất cả chì lẫn chài. Bạn nên xem lại cái vị trí đó mỗi năm tuyển bao nhiêu lần rồi hãy tính nhe,

thienthanh2

Thành viên
Em xin chan thanh cam on
Chào em, em nên hỏi kỹ là lo vào agri là vào biên chế hay làm hợp đồng nhé.
Nếu vào biên chế thì quá ngon em nên lo ngay, đãi ngộ thì ok, 30/4 này agri thưởng mỗi người 10 chai nhé.
Còn nếu chỉ hợp đồng thì thôi em ạ vì em sẽ ko đc làm nghiệp vụ chỉ làm chân chạy sai vặt thôi chứ ko đc mó vào giao dịch hay cho vay huy động gì đâu.

alech

Verified Banker
Mấy bác đừng tưởng bở, có làm mới có ăn, agri cn nao làm ăn được mới ngon chứ ko làm ăn được ăn mỗi lương v1 thì sống kiểu gì, người ngoài toàn tưởng bở, 10 tr đó ko gọi là thưởng chỉ là hỗ trợ dịp lễ thôi nhá

Featured resources

Featured resources