Cần gấp chia sẻ kinh nghiệm phỏng vấn thực tập HDbank

Các bạn, các anh chị ơi, ai có kinh nghiệm phỏng vấn thực tập tại HD Bank chia sẻ cho mình với. Mình vừa được HD thông báo là T2 (3/12) sẽ đi phỏng vấn thực tập tiềm năng, đây là lần đầu tiên mình đi phỏng vấn.Mong các bạn và các anh chị có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình sớm, mình đang lo. Thanks mọi người trước.

bạn xem lại trong phần spam đi. Vì mail của mình cũng bị đưa vào spam đó. Thời gian pv của mình là 8h30 ngày 3/12/2012.

mọi người ơi! ngày mai em cũng phỏng vấn HD. Dù biết là phải tự tin nhưng cứ thấy sờ sợ, mỗi lần run là em lại quýnh hết cả lên, mọi người cho em và các bạn "đồng cảnh ngộ" lời trấn an nhé! thanks all.

Bạn cứ đi sớm, vô xem ai Pv dễ ai PV khó, hỏi thăm ng đi trước. Mới vô phòng thấy run lắm nhưng ngồi 1 xíu là tự tin hà. Tìm hiểu về HD xíu nha.
Mình đi rùi, cũng giống như 1 buổi nc thui bn ak, ko có gì đâu, mấy anh chị HD nhiệt tình và dễ tính lắm.
Chúc bnn Pv tốt :)

Bạn cứ đi sớm, vô xem ai Pv dễ ai PV khó, hỏi thăm ng đi trước. Mới vô phòng thấy run lắm nhưng ngồi 1 xíu là tự tin hà. Tìm hiểu về HD xíu nha.
Mình đi rùi, cũng giống như 1 buổi nc thui bn ak, ko có gì đâu, mấy anh chị HD nhiệt tình và dễ tính lắm.
Chúc bnn Pv tốt :)

Bạn ơi, b có kết quả phỏng vấn chưa? mình ngày mai pv nè, giờ lên ôn bài mà ko biết cần ôn những ji nữa.
Bạn cho mình xin tí thông tin về buổi phỏng vấn dc ko?

mọi người ơi cho mình xin một ít thông tin về thi IQ và tiếng anh ở HD nha ( thực tập viên tiềm năng) cảm ơn mọi người nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,386
Thành viên mới nhất
caipiaovn1666
Back
Bên trên