Các anh ngân hàng đọc lấy kinh nghiệm! ;) chồng ngân hàng và vợ đẹp ^^

kukeo

Verified Banker
10/10/12
234
138
0
Tình hình e y chang bác này luôn, nhưng mà 2 đứa mới ra trường, còn lâu mới cưới. Láo nháo là e bỏ trong 3 nốt nhạc. Tại vì ngày xưa nàng tán e. ;));))

• Like
Reactions: 5 people

nguyenlan

Thành viên tích cực
25/9/11
117
21
0
30
Vợ đẹp thì để làm gì, tắt đèn đi thì ai chả như ai. Lấy vợ mà chịu được 5 năm như thế, chắc bác làm thánh sống rồi.
Riêng cái kiểu đối xử vs bố mẹ chồng như thế chứng tỏ là văn hóa ứng xử cực kém. Phụ nữ nữa mà không biết thương con, chỉ lăm lăm gửi tiền về quê thì lại càng vứt.

Bác cứ nghe em. Bây h nó mới 33, bỏ thì vẫn kiếm dc thằng khác. Bác phải dày vò cho nó tã rồi hẵng bỏ, cho nó nếm mùi đau khổ. Bỏ luôn thì dễ cho nó quá
Ối, bác này nói PHẢI =D>

sinhaof

Thành viên tích cực
24/8/11
288
109
0
32
Bác cho em nó đẻ hết trứng đê, xem em nó còn đẹp với ai, lại chẳng giống lợn xề ấy àh :)):)):))

• Like
Reactions: 1 person

mrducmanh

Verified Banker
15/10/12
181
30
0
Người thắt nút cũng là bác thì mở nút cũng là bác. Bác nên ly di người vợ đó đi. Lấy vợ về để chia sẻ cuộc sống, chứ về để làm cảnh thì trừ khi bác nhiều tiền lấy vợ về coi như thú bông làm vui. Còn hoàn cảnh như bác thì nên chia tay.
P/s: bác là người nhu nhược từ khi chiều vợ, rồi nhiều cái bất hợp lý khác để rồi dẫn đến kq của ngày hôm nay.
Theo như dân bank: hiện tại thì bác phải xử lý cái nợ quá hạn đang có khả năng mất vốn. Bác nên xử lý nó trước khi quá muộn. Chúc bác thành công. hj :).

• Like
Reactions: 2 people

tienyu_91

Thành viên tích cực
24/9/12
167
47
0
TPHCM
Chị ấy có xứng đáng với anh đâu, liệu anh có thể gắn bó suốt cuộc đời với một người bạn đời ích kỷ như vậy không? Hạnh phúc gia đình phải được vun đắp từ nhiều người mà. Nếu chị ấy vẫn giữ cách sống ích kỷ như vậy thì giải thoát đi thôi, một người mẹ tệ như vậy thì làm sao dạy được con cái mình thành người? Cái gì cầm lên được, bỏ xuống được anh à!!!
Nhưng cái lỗi lớn nhất của anh vẫn là đặt vợ mình trên cả bố mẹ đó chứ!

• Like

meoconmeomeo910

Chân ngắn nhưng vẫn xinh xắn!!!
29/7/12
340
283
0
34
TPHCM
Riêng mềnh thì thấy thế này: li dị chỉ là phương án cuối cùng thôi. Chị ấy đúng là chẳng được cái nết gì hết, nhưng lỗi một phần là do anh này đã quá chiều chuộng, giờ anh cần thẳng thắn đối diện trực tiếp nói rõ mọi chuyện với vợ, có phân chia công việc và trách nhiệm để phụ giúp gia đình, nếu vẫn không giải quyết được thì hãy buông. Chứ 2 đứa bé còn nhỏ mà phải sống cảnh bố mẹ li dị thì tội nghiệp chúng!

dangtien

Thành viên
8/4/13
31
2
0
30
xin thưa một câu thằng này bất tài vô dụng thật. Không những vậy còn bất hiếu. Gặp phải tôi thì vợ hết răng vì dám láo với mẹ rồi

• Like

huy2712

Verified Banker
4/11/11
863
329
0
29
Việt Nam
Quả này thì vợ đúng thật chỉ chơi chứ không "chăm" rồi. Mà cái Bác này cũng chả chịu tìm hiểu xem vợ mình làm gì, tiêu gì, ăn gì trong 1 khoảng thời gian dài như vậy. Lấy vợ về là muốn có người cùng mình chia sẻ những buồn vui, cùng nhau xây dựng gia đình chứ có phải lấy cái mẽ, cái máy đẻ đâu.

• Like

Mr_bank

Verified Banker
29/6/12
4,658
3,066
0
Hà Nội
Bác này đúng là nhu nhược hết nói...:(

• Like