[BIDV] Gói tài liệu đào tạo Tổng quan ngành Ngân hàng của BIDV năm 2012 dành cho Nhân viên mới

hungviet

Founder
Gói tài liệu được cung cấp bởi bạn phamhau09. Đây là gói tài liệu đào tạo Tổng quan chung của Ngành Ngân hàng dành cho nhân viên mới của Ngân hàng Đầu tư & Phát triển Việt nam (BIDV).

Về cơ bản, tài liệu chứa đựng những kiến thức cơ bản nhất, update nhất được diễn đạt một cách tương đối giản đơn, dễ hiểu, rất phù hợp với tất cả các bạn sinh viên năm cuối mong muốn làm việc tại vị trí trong ngành Ngân hàng và nhân viên mới của các Ngân hàng.

Một lần nữa, cảm ơn phamhau90 đã cung cấp tài liệu bổ ích này!

NHẤN LIKE NẾU BẠN THẤY TÀI LIỆU CÓ ÍCH NHÉ!!!
------------------------------------------------------
TỔNG HỢP TRỌN GÓI TÀI LIỆU ĐÀO TẠO NHÂN VIÊN MỚI CỦA BIDV

1. Gói tài liệu đào tạo Tổng quan ngành Ngân hàng của BIDV năm 2012 dành cho Nhân viên mới
  2. Gói tài liệu đào tạo Nghiệp vụ Kế toán của BIDV năm 2012 dành cho Nhân viên mới
  3. Gói tài liệu đào tạo Nghiệp vụ Nguồn vốn của BIDV năm 2012 dành cho Nhân viên mới
  4. Gói tài liệu đào tạo Nghiệp vụ Tín dụng của BIDV năm 2012 dành cho Nhân viên mới

Đính kèm

• BIDV_Tong_quan_ve_ngan_hang.rar
    1.1 MB · Xem: 5,961
Chỉnh sửa lần cuối:
Hay quá, nhưng sao em down về toàn báo bạn đang tải dưới dạng html, down về ko đọc được. Nản quá, ai giải thích giúp với ạ.

Tip để các bạn download file trên Ub không bị combo tín dụng (chỉ bị trừ 1 lần theo đúng chính sách TD:) ):
Các bạn mở IDM, vào Options/ File Types. Ở chỗ "Don't start downloading automatically from the following sites" các bạn điền "ub.com.vn" vào đó.
Mình đã test và 100% thành công các bạn nhé, giờ các bạn có thể yên tâm kiếm tín dụng để download file mình cần rồi:)

vừa đọc xong, hơi thất vọng, mất hơn mấy trăm tín dụng...tưởng cái giề mơi mới???????????

nghe bạn mình trong đó nói mới IPO nên còn cải cách, xong mấy cái đó mới tuyển người mới lận
chờ tới già lun quá

BIDV từ tháng 12 năm ngoái tới giờ vẫn chưa tuyển lần nào mà nhỉ :-s. Hùi tớ thực tập ở đấy thì chỉ có điều động nhân sự từ chi nhánh này sang chi nhánh khác do thiếu thừa người ở các nơi thôi

nói chung tài liệu cũng dạng slide tổng hợp kiến cơ bản lại cho nhân viên mới theo mà bên ngân hàng với bên giảng dạy thôi.chắc phải tham gia buổi học mới có cái lạ hơn :D.bạn nào k đủ tín dụng muốn tham khảo thì m có thể chia sẻ qua yh:play_man37

Link down cho các bạn chưa đủ tín dụng, toàn bộ tài liệu + đề thi, 1 lần này thôi nhé, các bạn tích cực hoạt động trên UB để có nhiều tín dụng nha^^

http://www.mediafire.com/?j12z02rn46po1

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8