NH.Nước ngoài BIDC TP.HCM tuyển dụng Nhân viên bán hàng và Tư vấn Tài chính Cá nhân (Direct Sales) [05.11.2012]

cac ban qua ben VP bank toa nha Free Tower quan 4 nop nha, dang tuyen vi tri ctv, tuy la ctv ma minh thay cung tam dc, dang tuyen ben huy dong von, lyuong co ban la 3 trieu, huong hoa hong tren so tien huy dong, ap luc thang dau la huy dong dc 2ty, neu co ky hop dong 1 nam, con k la out.... co anh kia moi vo huy dong 60ty...vai chuong...om ngay 60 trieu...phe vaixz
nộp hồ sơ vị trí này thế nào vậy bạn, thời hạn nộp đến bao giờ, hồ sơ gồm những gì

mình nộp chìu hwa, chị nhận hồ sơ hỏi " Em nhắm có làm đc thì c nhận hs, ko thì e cầm về để đỡ tốn bộ hs" =.=

tại chị nói ở đây cần kn, mà mình mới ra trg nên ko bik có làm đc ko? mình nộp thì vẫn nhận bth mà

thienngaden
"Chuyên viên Khởi nghiệp
Last Online: Hôm nay @ 07:59 PM

Re: BIDC TP.HCM tuyển dụng Nhân viên bán hàng và Tư vấn Tài chính Cá nhân (Direct Sales) [05.11.2012]
haizzz, minh vua len nop chieu nay thi bao kg nhan nua"
Mình nghĩ không chỉ kinh nghiệm mà còn quan hệ để hoàn thành chỉ tiêu nữa í
Chúc bạn may mắn nha

mi'nh moi di pv bank na'y ve, luong co ban 2tr, thu viec 2 tha'ng & moi thang fai huy dong dc von la' 200tr cho bank. Ai nham co' kha nang thi' apply nha :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên