Bị tự kỉ vì làm tín dụng

Ở đây có bạn nào làm tín dụng của VP, Tech, Lienviet thì Inbox mình nhé. Mình đang muốn sử dụng tín dụng cho cty

ngoài tiền ra cuộc sống còn nhiều điều thú vị hơn nhiều cứ làm điều mà bạn thấy vui thì cuộc sống mới có ý nghĩa được

Công việc sales tốn rất nhiều thời gian, rất nhiều việc ko tên mà mình phải làm dù ko muốn, nếu xác định làm sales thì phải có nghề tay trái phòng hờ thôi

Mình thì tự kỷ kiểu khác.
Ngồi ăn cơm, mọi người cười nói còn một mình mình cắm cúi ăn. Ai không biết lại bảo: đã mặt lạnh lại còn tham ăn ( ̄▽ ̄). Nhưng thực ra lúc ấy trong đầu đang nghĩ vẩn vơ: sáng/chiều nay làm những việc gì, sắp xếp thời gian như nào. Đến nỗi mọi người trêu đùa gì mình, đập vào người mình mà mình cứ đớ đờ đơ, không hiểu gì cả, như đang sống trong thế giới riêng vậy.
Tối đi ngủ cũng cứ nghĩ miên man như vậy, nhẩm tính cho vay được bao nhiêu, thiếu bao nhiêu, lãi ntn, nợ xấu, nợ xử lý...vân vân và mây mây.. sau đó mồ hôi vã ra như tắm. (。 ˇ‸ˇ 。)
Kể từ khi làm tín dụng, thời gian cho gia đình cũng ít đi, yêu đương lại càng không. Chốt lại 27 xuân xanh vẫn đi về một mình một cõi, lại còn bị mang tiếng chảnh (╥﹏╥). Đã không được ăn lại còn phải rửa bát. Ahuhu.

B có cần ny k m cũng đang ế đâyyy :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back