Basel II_tài liệu dịch tiếng việt

Vo Nhi Hoang My

Thành viên mới
Trong quá trình nghiên cứu, Bạn mình có download được tài liệu dịch khá hoàn chỉnh của Bảo hiểm tiền gửi về Basel II phiên bản 2006. Mình upload lên đây để có bạn nào cần đọc nhé.
Do mình không trực tiếp download tài liệu này nên mình không dẫn chiếu được nguồn.
File 1: dung lượng nhỏ nên mình load lên đây luôn.
File 2: dung lượng lớn nên các bạn lên link này save về nha.
(Hic, vừa post lên diễn đàn thì thông báo là hạn chế post link đính kèm), giờ hem biết sao gửi file cho các bạn đầy đủ file đây nữa.

Đính kèm

• basel 2 1.pdf
    4.8 MB · Xem: 3,253
Chào Hoàng My, mình đang nghiên cứu về Basel II, thấy tài liệu của bạn hữu ích quá. Tuy nhiên, mình down về lại ko đọc được, rất mong Hoàng My send giúp tài liệu qua email + đường link của Phần 2. Địa chỉ mail là nvtho51@gmail.com.
Trân trọng cám ơn Hoàng My!

Không biết mình load có thiếu ko nhưng tài liệu bản gửi có 43 trang thôi, còn thiếu hơn 200tr nữa. Bạn upload tiếp để mọi người tham khảo nha, cảm ơn bạn thật nhiều! nếu đc bạn gửi vào hòm mail của mình: viensoinho16@yahoo.com.vn nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:
@Dear All,

Xin lỗi các bạn mình trả lời trễ nhé.
Mình đã gửi link download đầy đủ của cả 2 phần vào email của các bạn ở trên.
Khi nào mình hết bị hạn chế và có thể load được link lên web thì mình sẽ load bổ sung nhé.

bạn My ơi, có thể gửi cho mình bản đầy đủ vào mail hongk15nhh@gmail,com được không, Cám ơn bạn rất nhiều

Chào Hoàng My, bạn có thể gửi cho mình bản đầy đủ vào gmail: longhaiphung được không. Cảm ơn bạn nhiều!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên