Báo cáo của SBV về hoạt động ngân hàng 2012 và định hướng 2013 của ngành ngân hàng

Mình muốn tham khảo xem qua, nếu không tiện upload công khai, bạn nào có cho mình xin một bản qua đ/c:
hoathienvu@ gmail. com với.

Hix mình cũng đang rất cần mong mọi người chia sẻ lnvinh139 (gmail nha mọi người hixx diễn đàn k cho ghi đầy đủ @@ )

Hix, chào các bạn, mình là học viên cao học và mình cũng đang rất cần tài liệu này, mong mọi người chia sẻ nhom31.dhnt(gmail nha mọi người,diễn đàn k cho ghi đầy đủ mong cả nhà thông cảm). Rất cảm ơn cả nhà vì thông tin bổ ích này

Mình đang cần tài liệu này để làm luận văn, bạn vui lòng share cho mình qua mail: "bewinsoon@yah.com" được không(mail yahoo nhé, diễn đàn không cho ghi rõ ra) Thanks bạn nhiều !!!

Gửi mọi người tham khảo Báo cáo của SBV về hoạt động ngân hàng 2012 và định hướng 2013 của ngành ngân hàng tại địa bàn Hà nội. Mọi người đọc để có background chung về tình hình ngân hàng phục vụ cho việc ôn thi ngân hàng/ kế hoạch làm việc tiếp theo nhé.

Bạn [MENTION=14180]prosper89[/MENTION] có thể gửi qua mail lisa_12189@(yahoo.com.vn) giúp mình được hem? Mình cảm ơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên