BANKERS VÀ NGÔI NHÀ TRONG MƠ

longnguy

Verified Banker
Em chào cả nhà

Em xin tự giới thiệu đôi chút về bản thân. Em là Long, 25 tuổi, hiện đang công tác tại Eximbank (chức vụ: RM). Trước kia em có làm CV.KHDN tại một chi nhánh Sacombank rồi theo sếp (anh Trưởng phòng) sang bên này cày cuốc. Nhìn chung, công việc và lương của em ổn vì hợp sếp và hai anh em xác định đồng cam cộng khổ cày cuốc. Đợt này Ngân hàng khuyến khích tăng trưởng dư nợ nên cũng treo thưởng kinh doanh tương đối.

Đợt trước, thấy em máu me tham gia cái lọ cái chai tìm kiếm cơ hội start up nên sếp cho em tham gia góp vốn với sếp và bạn sếp mở công ty tư vấn - thiết kế - thi công nội thất. Nói thế cho oai chứ em mới bỏ vào đấy có 10 trịu / 2 tỷ đăng ký để thể hiện là em có trách nhiệm với công ty =))). Sếp em thì cũng có cổ phần ở công ty khác nữa và làm ăn cũng tốt. Anh bạn sếp em thì làm trong lĩnh vực này nhiều năm rồi nên có kinh nghiệm tổ chức - phân công công việc.

Hiện công ty có hai mảng:
- Mảng dự án: Anh chủ tịch và sếp em lo. Hiện bên em cũng đang thi công cải tạo khách sạn Ngân Hà 3* ở TP Hà Tĩnh, đang thiết kế hai con khách sạn ở Hạ Long và dự toán một cái nhà điều hành 5 tầng của một đơn vị cũng tương đối lớn.
- Mảng bán lẻ chung cư, liền kề, biệt thự): Các anh giao cho em và một thằng nữa triển khai, báo cáo. Mắc gì thì có bộ phận thiết kế - thi công hỗ trợ.

Em xin mạn phép đăng vào đây, anh chị em có nhu cầu hoặc có khách hàng thì giới thiệu em với nhé! Em sẽ đề xuất chiết khấu cho các bankers nhà mình và trích hoa hồng tăng thu nhập cho anh em giới thiệu.
Thông tin liên lạc: Nguyễn Văn Long
SĐT: 0987324170
Email cá nhân: vanlong1312@gmail.com (em không dùng mail ngân hàng trong công việc này)

Mong là em sẽ giúp sức thực hiện ước mơ của nhiều anh chị em trong ngành và tiến dần đến thực hiện ước mơ của em nữa ^^

Thanks and best regards!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back