Banker làm gì vào cuối tuần?

Cuối tuần tựu chung lại thì như kiểu sống với kiếp con heo hết ăn rùi lại ngủ, ngủ dậy lại chơi , lòng vòng thế là hết veo 2 ngày cuối roài.

Cuối tuần về với bố mẹ. Cuoois tuần chỉ tự thưởng cho mình bằng cách: Ăn rồi ngủ, ngủ rồi ăn.
FA + bạn bè có gia đình hết rồi nên cũng không đi đâu. Thỉnh thoảng cũng xách xe đi lượn một mình rồi về.
Ấy vậy mà hai ngày trôi vèo cái hết.

Các anh chị làm gì vào cuối tuần nhĩ?
Em thì cứ đều đều sáng 7 rửi ra ngồi cf vs vài anh em đồng nghiệp hoặc khách quen. :D Xong về nhà tưởng sinh hoạt lành mạnh gì, nằm lăn đùng ra ngủ nướng tiếp tới 11g sáng. Tại vì có cái tật thức khuya, 12g-1g ngủ là chuyện bình thường, nên trong tuần ngày nào cũng thiếu ngủ, cuối tuần lại ngủ vùi. :oops:
Dậy giờ đó rồi nhiều khi ko có biết làm cái gì nữa luôn. Luyện phim ,chơi game, eo...có mấy tuần thì còn đi du lịch đồ, mấy tuần mà không làm gì đúng chán chết. Mình tất bật quen rồi đc mỗi ngày nghĩ không làm gì ra hồn cũng xốn ruột lắm. :p
Kế hoạch cuối tuần của anh chị là gì nào....:rolleyes:
Phụ nữ có gia đình như mình thì ngày làm việc Ngân hàng tối về chăm con, ngày cuối tuần thì nội trợ và chăm con. Nhu cầu ngủ ngày 8 tiếng là xa xỉ r
Các anh chị làm gì vào cuối tuần nhĩ?
Em thì cứ đều đều sáng 7 rửi ra ngồi cf vs vài anh em đồng nghiệp hoặc khách quen. :D Xong về nhà tưởng sinh hoạt lành mạnh gì, nằm lăn đùng ra ngủ nướng tiếp tới 11g sáng. Tại vì có cái tật thức khuya, 12g-1g ngủ là chuyện bình thường, nên trong tuần ngày nào cũng thiếu ngủ, cuối tuần lại ngủ vùi. :oops:
Dậy giờ đó rồi nhiều khi ko có biết làm cái gì nữa luôn. Luyện phim ,chơi game, eo...có mấy tuần thì còn đi du lịch đồ, mấy tuần mà không làm gì đúng chán chết. Mình tất bật quen rồi đc mỗi ngày nghĩ không làm gì ra hồn cũng xốn ruột lắm. :p
Kế hoạch cuối tuần của anh chị là gì nào....:rolleyes:
Phụ nữ có gia đình như mình thì ngày làm việc Ngân hàng tối về chăm con, ngày cuối tuần thì nội trợ và chăm con. Nhu cầu ngủ ngày 8 tiếng là xa xỉ rùi...

Mua cà phê về nhà uống,tập đánh guitar và hát cho ngày cuối tuần lành mạnh

Cafe với bạn/ lôi máy ảnh ra chụp choẹt/ tập ghi ta cho đời có tí văn nghệ / tập harmonica/ xách xe về với ba mẹ/ tuần nào chán thì đi du lịch bụi/ đọc sách/ ngủ nướng... Nói chung là FA nên cứ phải nghĩ ra thú vui cho mình thôi ạ

em mới làm Bank. Lúc đầu cuối tuần lười nằm nhà ngủ nướng bị ông anh chửi cho mát mặt, nên cũng cố bò dậy ra café cóc hóng tin với lại chạy loanh quanh gặp ae đồng nghiệp kiếm mối. Nghề này đúng là làm như chơi, mà chơi như làm các bác ạ;)

Cuối tuần á hả? Đi học or nếu rơi vào kỳ sao kê thì ở nhà VPN máy ngân hàng làm việc thôi :(

vẫn phải làm sáng thứ 7,nên cuối tuần chỉ có ở nhà ngủ thôi, k muốn đi đâu cả. Đi làm chỉ mong cuối tuần dc nghỉ để ngủ nướng buổi sáng và ngủ trưa cho đã :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên