Bằng Cấp Để Ứng Tuyển Vào Ngân Hàng

Thân chào các Anh Chị Banker. Mình có một thắc mắc cần anh em có kinh nghiệm chia sẻ. Mình tốt nghiệp bằng đại học Cơ Khí Giao Thông nhưng đã có kinh nghiệm 4 năm hoạt động bên mảng kinh doanh với vai trò tư vấn bán hàng xe ôtô. Nay muốn định hướng chuyển qua ngân hàng làm chuyên viên khách hàng thì bằng cấp mình như thế có bị hạn chế gì không ạ. Vì mình thấy đa phần tuyển dụng có ghi 'bằng cấp phù hợp với công việc'. Xin được chỉ giáo ạ.

không sao, nhiều SALE xe vẫn qua làm bank bình thường em nhé. Em cần chịu khó tìm hiểu thêm kiến thức tài chính ngân hàng thêm là oke

không sao, nhiều SALE xe vẫn qua làm bank bình thường em nhé. Em cần chịu khó tìm hiểu thêm kiến thức tài chính ngân hàng thêm là oke
Hi nếu được gọi pv thì tự tin mình vượt qua và nắm bắt công việc nhanh. Chỉ ngại bằng cấp chẳng liên quan họ ko goin thôi ạ. Thanks anh nhé :D

Hi nếu được gọi pv thì tự tin mình vượt qua và nắm bắt công việc nhanh. Chỉ ngại bằng cấp chẳng liên quan họ ko goin thôi ạ. Thanks anh nhé :D

Nhiều người bằng Sư phạm, Kỹ sư vẫn đi làm bank đó em, bank Tư thoải mái vụ này. Chủ yếu em chứng minh được với họ mình có giá trị không

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên