NH.Nước ngoài [Bạn nào muốn xuất ngoại thì apply nhé :D] Phongsavanh Bank tuyển dụng Financial Auditor [20.01.2013

Em là Auditor đây, nhưng sang Lào để công tác thì em chưa nghĩ tới. Đi rùi ai chăm zợ con ở nhà hộ em thì em mới đi. Sang Lào nghe nói gái Lào cũng xinh lắm thì phải.....

Em là Auditor đây, nhưng sang Lào để công tác thì em chưa nghĩ tới. Đi rùi ai chăm zợ con ở nhà hộ em thì em mới đi. Sang Lào nghe nói gái Lào cũng xinh lắm thì phải.....
Chào anh, em học bên FTU, không liên quan j tới Finacial hay Auditor j hết, anh có thể cho em một số tư vấn về vài tài liệu từ cơ bản tới nâng cao về lĩnh vực Financial Auditor ( như ngân hàng này dang tuyển dụng) được k ạ ?

Nghe 2 chữ Finacial Auditor nghe nó phức tạp thôi, chứ thực ra đây là Kiểm toán nội bộ về tài chính, mặc nhiên bạn phải giỏi tiếng Anh đã, rùi hiểu về hệ thống tài khoản kế toán. Bạn mà có 2 kiến thức đó rùi thì cứ đăng tuyển đi, còn lại bạn chỉ cần đỗ vào là có người phân công công việc cho bạn thôi. Chứ tài liệu về 2 mảng này mình nghĩ trên mạng search cái là có mà, đâu cần mình cung cấp, mà thực ra mình cũng chưa hiểu là bạn cần nó để làm gì nếu không phải là thi tuyển chỗ này?

Nghe 2 chữ Finacial Auditor nghe nó phức tạp thôi, chứ thực ra đây là Kiểm toán nội bộ về tài chính, mặc nhiên bạn phải giỏi tiếng Anh đã, rùi hiểu về hệ thống tài khoản kế toán. Bạn mà có 2 kiến thức đó rùi thì cứ đăng tuyển đi, còn lại bạn chỉ cần đỗ vào là có người phân công công việc cho bạn thôi. Chứ tài liệu về 2 mảng này mình nghĩ trên mạng search cái là có mà, đâu cần mình cung cấp, mà thực ra mình cũng chưa hiểu là bạn cần nó để làm gì nếu không phải là thi tuyển chỗ này?
Em cũng nghĩ là tài liệu sẽ không thiếu, nhưng vấn đề nên học cái j đầu tiên, tiêu đề sách như thế nào ạ? Có thể sẽ không phải ứng tuyển ở ngân hàng này, nhưng mà sẽ là một ngân hàng khác chẳng hạn ( cùng vị trí ) :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,616
Thành viên mới nhất
neo79studio
Back
Bên trên