Bài giảng Phân tích Tín dụng Doanh nghiệp của Ngân hàng Á Châu - ACB

Alibaba

Verified Banker
Tiếp theo, tặng các bạn tài liệu Phân tích Tín dụng doanh nghiệp của Ngân hàng Á Châu - ACB.
ACB là Ngân hàng đào tạo rất bài bản, vì vậy nội dung đào tạo rất chi tiết, có rất nhiều VD thực hành. Mình sẽ lần lượt up bằng các topic tiếp theo.

Password giải nèn: ub.com.vn

P/s: Các bạn nhấn Like để động viên tinh thần nhé. Mình sẽ share tiếp những tài liệu mình có :*

Đính kèm

• 01 Slides tham dinh tai chinh doanh nghiep.rar
    1.1 MB · Xem: 3,730
Phải cố gắng kiếm tín dụng để down thôi bà con ui. Thanks nhé chờ tớ đủ tín dụng ^^
Tiếp theo, tặng các bạn tài liệu Phân tích Tín dụng doanh nghiệp của Ngân hàng Á Châu - ACB.
ACB là Ngân hàng đào tạo rất bài bản, vì vậy nội dung đào tạo rất chi tiết, có rất nhiều VD thực hành. Mình sẽ lần lượt up bằng các topic tiếp theo.

P/s: Các bạn nhấn Like để động viên tinh thần nhé. Mình sẽ share tiếp những tài liệu mình có :*

---------- Post added 19-04-2012 at 08:04 PM ----------

Phải cố gắng kiếm tín dụng để down thôi bà con ui. Thanks nhé chờ tớ đủ tín dụng ^^

Cảm ơn bạn nhiều nhé, mình đang thích sang Ngân hàng làm quá.:D

---------- Post added 19-04-2012 at 09:06 PM ----------

Mình cũng không đủ tín dụng để down rồi, hix :(
Để mình Xì Pam đủ tín dụng rồi gửi mail cho nhé. :D

anh admin ơi, nhiều người không có thời gian thì nạp tiền điện thoại được không, nhiều người cần tài liệu mà lại thiếu thời gian, nếu như nạp tiền thì tính rẻ rẻ cho anh em sinh viên nhé. Thanks admin.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên