ACB ACB thông báo Kết quả vòng Sơ loại hồ sơ đợt tuyển Sinh viên thực tập 2014

Ngân hàng TMCP Á Châu chúc mừng các sinh viên đạt vòng sơ loại hồ sơ, đợt tuyển sinh viên thực tập tại ACB năm 2014.

Các bạn sinh viên vui lòng xem thông tin tại đường link bên dưới:

Click tại đây để xem danh sách sinh viên dạt vòng sơ loại hồ sơ.

Các thông tin tiếp theo, ACB sẽ đăng theo quy trình đã nêu trong nội dung thông báo tuyển sinh viên thực tập năm 2014.

Trân trọng,
Khối Quản trị Nguồn nhân lực
Ngân hàng TMCP Á Châu (ACB)

ACB

Tin liên quan:

> [HOT HOT] ACB tuyển dụng Sinh viên Thực tập trên toàn quốc năm 2014 [01.10-20.10.2013]

Chúc mừng các bạn đã có tên trong danh sách, những bạn không có tên cũng đừng buồn, có thể do các bạn kém may mắn, hoặc sai sót trong quá trình chuẩn bị hồ sơ. Các bạn có thể chuyển hướng sang VietABank hay mới nhất là KienLong Bank, SCB và sắp tới là Techcombank, VPBank, HDBank,…

HỒ sơ gửi đi toàn báo lỗi, chẳng hiểu các bạn trên kia gửi kiểu gì mà được nhận vậy trời....

hồ sơ bạn phải gửi sớm, gửi muộn hộp thư full ko nhận nữa bạn ah:) tớ gửi sớm và đã thành công =))

Mình đã từng thực tập tại ACB Đà Nẵng, cũng nộp hồ sơ phỏng vấn mấy vòng, khi phỏng vấn cũng hỏi những kiến thức rất ư là chuyên môn. Đến hồi thực tập thì sao? Chỉ lên trên công ty và được các anh chị đưa cho một đống tài liệu để đọc nhằm phục vụ mục đích viết chuyên đề tốt nghiệp. Còn lại chẳng làm gì cả. Cuối cùng sau 2 tuần mình chán quá và bỏ, xin qua chỗ khác thực tập.

Cuối cùng mình nhận ra một điều rằng, học tổ chức rùm beng như vậy để lấy tiếng thơm thôi, để sau này có đi phát biểu ở đâu đó thì họ sẽ bảo vào là:" Chúng tôi luôn tạo điều kiện để các sv có thể được thực tập và học hỏi trong một môi trường tốt nhất."

Các bạn thực tập ở ACB ngoài Hà Nội ơi cho mình hỏi lại địa chỉ buổi gặp mặt sinh viên thực tập có phải Tầng 10-Số 10B-Phan Chu TRinh không?.lúc nghe đthoai k nghe rõ lắm.ai biết bảo mình nhé =D>

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,455
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1122
Back
Bên trên