A/chị nào làm Agribank cho em hỏi chút ạ???

Tuyển thằng bằng giỏi chính quy thì mình ko rõ ( lớp mình bằng giỏi cũng tương đối - nhưng chưa thấy ai vào Agribank thẳng cả). Nhưng mình biết agribank có chính sách,cha mẹ làm agribank nếu có con học đại học chính quý tốt nghiệp, nếu cha mẹ xin nghỉ hưu trước 2 năm (theo độ tuổi quy định) thì con cái sẽ được ưu tiên vào Agribank.

Có ba mẹ làm Agribank ko em??? Muốn tuyển thẳng thì phải có chính sách là cả ba và mẹ phải làm Agribank nhé, và phải bằng giỏi ĐH công lập nha.

Cả bố mẹ em đều làm agribank ở huyện ạ. Như vậy thì vào thẳng NH huyện hay được vào thẳng những đâu ạ.
Vậy theo a em nên ra trg sớm = khá hay cố = giỏi ra trường muộn ?? đắn đo quá anh ơi :(

Vào thẳng dc những chi nhánh đang thiếu trong tỉnh mà ba mẹ công tác, nếu có quen giám đốc tỉnh thì kêu sắp xếp cho về gần nhà mà làm. Hình như ba mẹ cùng làm trong NH thì chỉ cần tốt nghiệp đúng chuyên ngành thôi thì phải. Kêu ba mẹ hỏi nhân sự thử đi, có chế độ hết mà. Ba, mẹ sắp về hưu chưa??? Nếu sắp rồi thì có thể kêu ba hoặc mẹ về sớm trc 2 năm, khi đó em vừa dc vô thẳng mà người về hưu vừa dc nhận tiền ( mấy trăm triệu lận)nữa.

thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Khoảng thời gian mà từ sớm bằng khá đến muộn bằng giỏi là bao nhiêu? Nếu dc thì cố gắng bằng giỏi luôn đi em. Nếu em ra trường cứ kêu ba mẹ làm cái đơn đề nghị Ngân hàng Agri tuyển thẳng em vô. Không cần phải đợi đến đợt tuyển dụng. Hình như là như vậy :)

nếu có bố làm trong ngân hàng nông nghiệp mà học bằng liên thông đại học có được xét nộp hồ sơ không các bạn??

Cho mình hỏi ké tốt nghiệp loại giỏi, quen giám đốc thì có lợi thế gì để vào Agribank không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên