[USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 3

xinhtrai9z

Thành viên
Hic..tài liệu hay mà không down được vì không đủ tín dụng..Ban gì ơi share mình wa mail nha : thanhdat2601bu@gmail .com
Thanks nhìu nha!

HanTuyetNha

Thành viên
hic, hok đủ tín dụng down. Nhưng cũng cám ơn rất nhiều vì sự chia sẻ của bạn. Chắc sẽ rất hữu ích cho những sinh viên năm cuối như mình

danthanhueh

Thành viên mới
bạn ơi mình k đủ điểm tín dụng, bạn có thể gửi cho mình cả 3 phần "Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp" vào mail : danthanhueh@g.c không bạn? cảm ơn bạn nhiều

snoopy91

Thành viên
Bạn ơi mình không có đủ điểm tín dụng nhưng mình rất muốn tìm hiểu tài liệu của bạn. Bạn có thể gửi giúp mình cả 3 phần " Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết khóa luận tốt nghiệp" vào email linh.angel91@g.c được ko bạn.Cảm ơn bạn rất nhiều!:)

buidung812

Thành viên mới
kiwi90 có down dc 3 phần bộ tài liệu "Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt KLTN" ko? làm ơn share cho mình với, mình ko đủ tín dụng. gmail của mình là buidung0202

quyetbkt

Thành viên
hết tín dụng hic hic

nhan_thantrong

Thành viên mới
Các Bạn ơi mình không có đủ điểm tín dụng nhưng mình rất muốn tìm hiểu tài liệu này. Nếu bạn nào có tài liệu của 3 phần này nhờ bạn gửi giúp mình cả 3 phần " Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết khóa luận tốt nghiệp" vào email: trongnhan8891@yh.c Cám ơn các bạn rất nhiều!!!