[USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 3

cocghe266

Administrator

Attachments

• HUONG DAN VIET KLTN - PHAN 3.1.rar
    4.4 MB · Views: 3,670
  • HUONG DAN VIET KLTN - PHAN 3.2.rar
    3.9 MB · Views: 3,535
Last edited:

conhieula

Thành viên
trước tiên là thanks bạn cocghe262 rất rất nhiều vì tài liệu hữu ích, mình chỉ góp ý là sao bạn không nhập tất cả 2 phần lại làm 1 để tiện cho các bạn download không phải bị trừ nhiều điểm tín dụng. Mình chỉ góp ý chân thành nhé ^^, có gì không đúng bạn bỏ qua nhe.

cocghe266

Administrator
trước tiên là thanks bạn cocghe262 rất rất nhiều vì tài liệu hữu ích, mình chỉ góp ý là sao bạn không nhập tất cả 2 phần lại làm 1 để tiện cho các bạn download không phải bị trừ nhiều điểm tín dụng. Mình chỉ góp ý chân thành nhé ^^, có gì không đúng bạn bỏ qua nhe.
Mềnh log out rồi, F5 1 lần thấy bạn comment nhiệt tình&góp ý chân thành nên mình vào rep;)). Cơ mà mình là cocghe266 nhé. 2topic đều bị bạn viết là cocghe262, lúc đầu tưởng là bạn nào, nhưng thấy comment trong topic của m nên m đoán là m=)). Còn về phần 3, ban đầu mình attach 1file thôi, nhưng báo lỗi liên tục nên m phải cắt thành 2 file. 4r thời gian này k attach được file nặng thì phải:(.
Những bạn ít tín dụng mà cần down ngay vẫn hay vào "nhà" mình hỏi link mà;)). Cơ mà nếu làm theo hướng dẫn download của BQT thì 2 file trên chỉ mất 2*210.7=421.4TD thôi:)), k nhiều mà nhỉ?;))

kiwi90

Thành viên
Bạn ơi.bạn làm ơn gửi cho mình file "Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt KLTN" gồm cả 3 phần vào mail: nganhabui.k47@g.c nhé.Cám ơn Bạn rất nhìu ^^

viettran90

Nhân viên U&Bank
Bank's User
hnay cô mới trả bài sửa cho, cố lên, sắp xong chuyên đề TN roài:))

marry_thao

Thành viên
Bạn ơi mình không có đủ điểm tín dụng nhưng mình rất muốn tìm hiểu tài liệu của bạn. Nếu có thể nhờ bạn gửi giúp mình cả 3 phần " Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết khóa luận tốt nghiệp" vào email: marry_bears@y.c.vn. Cám ơn bạn rất nhiều!!!

tryforget

Verified Banker
toàn tài liệu hay a cóc ghẻ ơi phải cm nhiều để về ngâm cứu

mayni185

Thành viên tích cực
Cảm ơn bạn rất nhiều ,mình sắp đi thực tập rồi ,đang loay hoay tìm chỗ . Có gì mình không hiểu xin nhờ bạn chỉ dẫn có được không bạn?

YeuMU711

Thành viên tích cực
thank anh nhé :D
cái phần cô Mơ trả lời câu hỏi của các anh chị trước, đọc thấy vui thật :D
tài liệu rất hữu ích đấy ạ :D

anh đúng là member tâm huyết :D