[USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 1

cocghe266

Administrator
Tài liệu giúp bạn giải đáp những khúc mắc trong quá trình viết khóa luận từ khi chọn đề tài đến khi viết đề cương, tìm tài liệu, viết bài, trình bày..., từ đó bạn có thể yên tâm và tự tin hơn khi viết bài. Đặc biệt hữu ích với SV năm cuối, ngoài ra các bạn SV năm 3 cũng có thể tham khảo dần để có phương hướng cho mình:)

Chúc các bạn viết bài tốt:)

Đừng quên ấn "Like" nếu tài liệu hữu ích với bạn nhé:)

Topic liên quan:

> [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 2
> [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 3
> [Useful] Mẫu bìa tiểu luận - Khóa luận - Báo cáo
> [Update] 6 Topic các Đề tài, Luận văn, BCTT về Ngân hàng
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 1 - Huy động vốn
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 2 - Tín dụng
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 3 - Internet Banking & Công nghệ Ngân hàng
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 4 - Thanh toán Quốc tế
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 5 - Rủi ro tín dụng
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 6 - Mua bán, sáp nhập, hợp nhất

Attachments

• HUONG DAN VIET KHOA LUAN TN.rar
    3.1 MB · Views: 5,274
Last edited:

tuyetthiensu90

Thành viên
Đây là các slide hướng dẫn viết khóa luận của cô Mơ mà bạn vẫn có được --> hay thật ^^. Sau khi học khóa hướng dẫn viết khóa luận, mình nghĩ tài liệu này rất bổ ích đối với các bạn ngoại thương nói riêng (vì có hướng dẫn phạm vi chọn đề tài cho từng chuyên ngành trong trường) và đối với các bạn ngành khác nói chung (vì nêu ra phương pháp viết rất cụ thể).

cocghe266

Administrator
Hi, mình lượm lặt được trên mạng rồi tổng hợp lại và chia sẻ với những bạn đang cần. Bạn cũng là ftuer phải không? Bạn phân tích đúng lắm:D. Chúc bạn luôn vui và thành công nhé:)

codoilanyeu

Thành viên
hic, mình ko được làm khóa luận mà phải thi tốt nghiệp :(

ngoclinh121090

Moderator
Trường m thì làm BCTT và luận văn tốt nghiệp
Khóa luận và luận văn khác nhau ntn vậy mọi ng? :-?

nhungcoi

Thành viên tích cực
Đây là các slide hướng dẫn viết khóa luận của cô Mơ mà bạn vẫn có được --> hay thật ^^. Sau khi học khóa hướng dẫn viết khóa luận, mình nghĩ tài liệu này rất bổ ích đối với các bạn ngoại thương nói riêng (vì có hướng dẫn phạm vi chọn đề tài cho từng chuyên ngành trong trường) và đối với các bạn ngành khác nói chung (vì nêu ra phương pháp viết rất cụ thể).
Em thấy trường mình có thông báo đăng kí tài khoản học online free khóa học này của cô Mơ, nhưng mà hình như chỉ k47 mới đăng kí đc phải k ạ??

phuckt_2008

Thành viên tích cực
Thanks bạn nhiều, mình đang viết luận văn mà chưa biết bắt đầu như thế nào.

cocghe266

Administrator
Trường m thì làm BCTT và luận văn tốt nghiệp
Khóa luận và luận văn khác nhau ntn vậy mọi ng? :-?

KLTN và luận văn có thể được dùng thay thế cho nhau bạn nhé. Bạn có thể nhận thấy điều này khi đọc LỜI MỞ ĐẦU trong các KLTN. Nhưng Luận văn còn bao gồm cả LUẬN VĂN THẠC SỸ nên LV rộng hơn KLTN. Còn BCTT thì không liên quan gì nhé.

hieuthechamp9

Thành viên tích cực
bạn có thể vui lòng gửi cho mình link qua nick yahoo hieu.thechamp9 được không? cảm ơn bạn nhiều lắm :x

---------- Post added 25-02-2012 at 09:29 PM ----------

gmail cũng được bạn à. cũng là hieu.thechamp9 nhé :D