[UBC - BAV] CLB Ngân hàng và Nguồn nhân lực Học viện Ngân hàng tuyển thành viên năm học 2012 - 2013

trandai

Moderator
bạn ơi, test trong thời gian bao lâu thế? nghe có vẻ khoai khoai nhở ;))mà vi mô, vĩ mô mình quên hết rồi >.<

Chào bạn!
Nếu bạn pass vòng hồ sơ chúng mình sẽ gửi mail thông báo lịch và thời gian test bài chính thức nhé. Chúng mình sẽ xét trên nhiều tiêu chí, tùy thuộc vào vị trí bạn dự tuyển. Hi vọng sớm nhận được CV của bạn.
Thân!

thanhtranbav

Thành viên
Có thể do máy của em không cài phần mềm đọc file pdf. Các vị trí dự tuyển đây:
CM 01: Ban Chuyên Môn
TT 02: Ban Truyền Thông - Bộ phận kỹ thuật
TT 03: Ban Truyền Thông - Bộ phận PR
TC 04: Ban Tổ Chức
ĐN 05: Ban Đối Ngoại

Em hãy chọn vị trí phù hợp nhất với khả năng của mình nhé :). Hi vọng sớm nhận được hồ sơ của em :). Chào em!
Máy e cài phần mềm đọc pdf rồi mà vẫn ko mở được, ai giúp e với :(

hanhtran

Moderator
up lên phát nào, ko biết hôm nay ở trường zui ko? trong tuần vào nội thành lần nào thì mình sẽ rẽ qua trường hưởng tí không khí vậy, hehe

trandai

Moderator
Các CLB tuyển cùng đợt nên vui lắm chị ạ. CLB mình cũng rất vui. Mọi người nhiệt tình lắm :)). Hôm nào chị qua trường nhớ mặc đồng phục nha, nhớ lại không khí 1 chút, cũng để cổ vũ bọn e ;))

hanhtran

Moderator
uh, năm trc tuyển đợt tháng 10 nhàn rỗi bao nhiêu, mỗi tội tuyển xong là đến đợt thi học kì, mãi mới có cơ hội giao lưu, chắc hồi đấy mấy đứa oải lắm :))

sushior

Thành viên chăm chỉ
Sáng học đi qua thấy dân tình đông lắm
Cố gắng tuyển nhiều mấy em k15 xinh tươi ;))