CQNN Tổng cục Thuế: TB tuyển dụng công chức năm 2012 - 2742 chỉ tiêu [10/09-21/09/2012]

thuyanb15

Verified Banker
mình nghe anh bạn từng thi công chức thuế nói là 9 tháng sau kể từ ngày thi mới có điểm, các bạn đếm đủ 9 tháng rồi hãy ngóng :D

liv123th

Thành viên
Đầu tháng 3 là có điểm, nhưng những người đỗ thì đã biết còn những ai chưa biết thì xem như đã trượt, chỉ xem điểm để biết mình được bao nhiêu thôi

yeucogiao

Thành viên
Đầu tháng 3 là có điểm, nhưng những người đỗ thì đã biết còn những ai chưa biết thì xem như đã trượt, chỉ xem điểm để biết mình được bao nhiêu thôi
Bạn phán như Thánh Sống ấy nhỉ b-). Nguồn tin ở đâu vậy bạn? :)|

lehuy2188

Thành viên tích cực
Bạn phán như Thánh Sống ấy nhỉ b-). Nguồn tin ở đâu vậy bạn? :)|
That ko vay ban? tren ub co thay ai bao do hay biet diem gi dau, cha nhe moi nguoi o day truot het hoac biet diem roi ma ko noi gi ah! hic.

- - - Updated - - -

That ko vay ban? tren ub co thay ai bao do hay biet diem gi dau, cha nhe moi nguoi o day truot het hoac biet diem roi ma ko noi gi ah! hic.

kynguyenueh

Thành viên tích cực
minh cung wuen nhju nguoi trong cuc lam o phong to chuc luon ne ma a noi da co diem j dau a noj co bao minh ngay ne ko can goi

liv123th

Thành viên

Điểm thì tháng 3 chắc là có, còn nhưng người có điểm thì hầu như là chạy nên họ nói ra làm gì, có thân thiết, họ hàng thì mới nói

ntak_blackwolf

Thành viên
Mình thi ở TCT, bác hàng xóm làm ở Vụ kế hoạch của TCT nói là chưa có điểm, cô giáo dạy mình ở trường HVTC nói là đã chấm bài xong nhưng chưa ghép phách nên chưa biết điểm chác thế nào đâu. Còn bạn nào nói đã liên hoan đỗ rồi thì chắc chắn là chạy rồi, kệ người ta thôi. Liên hoan xong biết trượt có khi còn đau khổ hơn =))

huong90

Thành viên
Dau thang 3 la gui ket qua ve that do cac ban@@ lau that du biet la truot nhung van muon biet hihi