Thống kê của Hội thẻ ngân hàng Việt Nam

phuongck

Thành viên
Chị viết về thẻ của Vietin chi nhánh Đống Đa, nếu e muốn tham khảo thì cho chị mail chị gửi cho, tính phí nha,hjhj.

mystery_kid

Try my best
Bạn cần số liệu về j?số lượng thẻ,doanh số TT,phí,nguồn huy động từ thẻ?

thanhtam512

Thành viên mới
Chào anh chị, em đang làm đề tài về ATM của Techcombank, có các vấn đề sau cần được đề cập, anh chị nào có thông tin thì giúp em nhé:

1. Entry barriers cho các ngân hàng mới khi muốn phát hành thẻ ATM hiện tại (có quy định gì về tài chính, ngân hàng nhỏ [xét về số lượng KH] có khả năng thu hút người dùng ATM không, người dùng có dễ dàng chấp nhận thẻ mới hay không, Nhà nước có hạn chế nhà phát hành thẻ hay không, và có những quy định gì xoay quanh việc đặt booth ATM không)

2. Các chính sách, quy định của nhà nước về phát hành thẻ ATM có thể tìm ở đâu ạ?

3. Với Techcombank, em cần tìm hiểu vị trí của thẻ Tech trên thị trường thẻ, và các đối thù gần nhất với bạn này.

Cảm ơn anh chị ạ

van

Thành viên
bạn ơi b viết chưa? mình cũng viết bài thẻ ở chi nhánh Uông bí

- - - Updated - - -

Mọi ng ơi cho em hỏi doanh thu, số lượng thẻ phát hành của Agribank với. e đang viết về thẻ thanh toán. giúp e với ạ :(

hoanguyen5991

Thành viên mới
c ơi . chị học HVNH khóa bao nhiêu ạ . em cũng làm về thẻ mà ko tìm được số liệu

hoanguyen5991

Thành viên mới
c ơi . chị có thể gửi bài về thẻ của chị cho e tham khảo được ko ạ. mail của e là hoanguyen5991
e cảm ơn chị ạ !

nguoidothai71

Thành viên tích cực
Chị P ơi, e cũng đang làm LV về dịch vụ thẻ của Vietinbank, cả hệ thống luôn chứ ko làm cụ thể chi nhánh nào, chị cho e xin tài liệu của chị tham khảo với, thank chị rất rất nhiều!!! Mail of e là nguoidothai71@gmail

Thu_hien33 chị gửi vào gmail cho e rồi nhé,e kiểm tra có j mail lại cho chị, k tính phí đâu nhé.