Thông báo lịch Phỏng vấn đầu vào Chương trình Đào tạo Nghiệp vụ Ngân hàng Khóa III/2012

concua

Thành viên
m cũng đã nhận được lịch pv rùi :D
thank UB >:D<

thuph

Thành viên
Đã nhận được mail, và vô cùng không may là bị kẹt lịch :(
Đã thống thiết trình bày và đề đạt BTC cho phép đổi lịch phỏng vấn, hy vọng hy vọng, hjc :(( BTC ơiiii :((

Lin

Thành viên tích cực
Rất cảm ơn ban tổ chức. Mong các anh chị tạo điều kiện cho em được tham gia khóa học này :)

Huy Pham

Verified Banker
He he, sáng mở mắt dậy vô check mail, đã nhận được mail, chuẩn bị mai đi pv nào \m/

tunx89

Moderator
Mình trả lời xác nhận mail bằng hình thức nào vậy Ban tổ chức ơi! Hay là chỉ cần nói "Tôi đã nhận được mail" :))

Có một số cách để trả lời mail mời đi pv. Bạn có thể tham khảo một số cách viết mail ở trên diễn đàn.
email mời đi pv của Ub cũng tương tự như email mời đi pv của các ngân hàng, bạn nên cảm ơn họ và khẳng định có tham dự buổi phỏng vấn đó được hay không.

tranteo_hd

Thành viên
Sáng vừa ngủ dậy check mail đã nhận được email hẹn phỏng vấn của UB, vui quá, hjhj, e rất mong được tham gia khóa đào tạo này. Em cảm ơn anh Hưng, Cảm ơn các anh chị bên UB nhé ^^. Chúc UB ngày càng phát triển.

tpt_bibi

Thành viên
đã thấy mail :) vui vì pass vòng gửi xe, hồi hộp vì vòng pv => tâm trạng hỗn loạn @_@

Diễm Xưa

Verified Banker
Ui mừng quá, sáng nay, 9h 48 phút mới có mail , vui quá, em cảm ơn các anh chị rất nhiều ạ :)

Mèo

Thành viên
Mình không nhận được :((

green_river

Thành viên tích cực
em cũng nhận được rồi ạ! Em cám ơn các anh chị:D