Review Thi vào Vietcombank

Cập nhật tin tức mới nhất theo Ngân hàng

Tran Hjeu

Verified Banker
Tin gia hạn đó ở đâu vậy bạn?
Mình nghĩ Miền Trung và Miền Nam sẽ thi trùng hoặc gần ngày nhau thôi. Miền trung thì có chi nhánh Quảng Trị
Nhận hồ sơ:
- Trong giờ hành chính từ ngày: 17/6/2014 đến hết ngày 27/6/2014 (Trừ ngày nghỉ)
Như vậy rất có thể cuối tháng 6 sẽ thi bạn à.

trancongtruong

Verified Banker
Mình nghĩ Miền Trung và Miền Nam sẽ thi trùng hoặc gần ngày nhau thôi. Miền trung thì có chi nhánh Quảng Trị
Nhận hồ sơ:
- Trong giờ hành chính từ ngày: 17/6/2014 đến hết ngày 27/6/2014 (Trừ ngày nghỉ)
Như vậy rất có thể cuối tháng 6 sẽ thi bạn à.
Năm ngoái giữa 2 miền Trung và Nam thi cách nhau cũng được 1 tháng hoặc hơn chứ ko có trùng đâu bạn, :D

Tran Hjeu

Verified Banker
Năm ngoái giữa 2 miền Trung và Nam thi cách nhau cũng được 1 tháng hoặc hơn chứ ko có trùng đâu bạn, :D
thấy kiểu nhận hồ sơ thế này thì 2 miền cũng sít soát nhau thôi, đoán thế, nhưng quan trọng vẫn là ôn luyện thế nào đã.

trancongtruong

Verified Banker
Trên facebook của thầy Trần Kim Long đó, bạn học ngân hàng chắc biết thầy Long khoa Tín dụng nhỉ?
Sáng hôm nay thì mình có hỏi đứa em, thông tin gia hạn đó ko có post trên web nhưng có post trên các trang báo. :D Thanks you nhé!

trancongtruong

Verified Banker
Trên facebook của thầy Trần Kim Long đó, bạn học ngân hàng chắc biết thầy Long khoa Tín dụng nhỉ?
Sáng hôm nay thì mình có hỏi đứa em, thông tin gia hạn đó ko có post trên web nhưng có post trên các trang báo. :D Thanks you nhé!

Cập nhật tin tức mới nhất theo Ngân hàng