Review Thi vào Vietcombank

Hoanggiang9

Thành viên
bạn thi kế toán chia sẻ một số cau hỏi liên quan cho mọi người cung tham khảo với bạn :)
kế toán khác tín dụng có 10 câu phần nghiệp vụ thôi, 10 câu nghiệp vụ hỏi về tài sản nợ có, chia cổ tức, chứng từ kế toán, pp tính giá xuất kho..
phần 1 hiểu biết chung thì có cả kinh tế vi vĩ mô, tài chính quốc tế.. Phần 2 sản phẩm vcb

Hoanggiang9

Thành viên
kế toán khác tín dụng có 10 câu phần nghiệp vụ thôi, 10 câu nghiệp vụ hỏi về tài sản nợ có, chia cổ tức, chứng từ kế toán, pp tính giá xuất kho..
phần 1 hiểu biết chung thì có cả kinh tế vi vĩ mô, tài chính quốc tế.. Phần 2 sản phẩm vcb
quên mất, còn rất nhiều câu ở p1 liên quan đến ngân hàng nữa =))

duck46hvtc

Verified Banker
cả tuần không có mạng, điện thoại thì hỏng (không liên lạc được). Hôm nay mới biết lịch thi thì đã qua đc 2 ngày, gọi điện thị Chi nhánh bảo không làm gì được. Số mình đen quá:(:(:(:( Chúc các bạn sớm có kết quả!!!

Hoanggiang9

Thành viên
cả tuần không có mạng, điện thoại thì hỏng (không liên lạc được). Hôm nay mới biết lịch thi thì đã qua đc 2 ngày, gọi điện thị Chi nhánh bảo không làm gì được. Số mình đen quá:(:(:(:( Chúc các bạn sớm có kết quả!!!
chia buồn với bác, hẹn gặp bác lần sau ở hội sở :3

tester777

Verified Banker
sai 3 cau nào vay ban?..
any outcome a possible
home of the second largest flower market in the country

Sai 2 câu đó, mình gõ nhầm. 2 chứ không phải 3.

sukaki

Thành viên tích cực
sản phẩm thi ve thẻ hay gi vay ban, co the xem tren web cua vcb dc k?

germanylovethuong

Thành viên
huxx13..mấy bạn ơi, Vietcombank tổ chức thi toàn hệ thống oy hả..Minh nộp đơn ở Vietcombank Đồng Nai nhưng k thấy người ta gọi..K pis là VCB Đồng Nai có thi chưa nữa...:((((