playman

Thành viên tích cực
có ai sắp sửa pv vòng hồ sơ CVKHDN SME vpbank nghệ an 16/7 tới không ạ?

ngocwatsuki

Verified Banker
Vừa đọc kết quả thấy qua vòng thi viết VPB rồi (có bác nào thi hôm 26/07/2014 không nhỉ). Vừa mừng vừa lo vì không có tý kinh nghiệm phỏng vấn ngân hàng nào, có bác nào phỏng vấn vị trí PB rồi thì chia sẻ exp với :(

thuthaobui

Thành viên
Hiện mình đang công tác tại VPB, phải nói là công tác tuyển dụng của vp rất nhanh gọn, kiến thức đi thi chủ yếu là trắc nghiệm IQ, EQ, khả năng bán hàng, xử lý tình huống.... đợt này VPB đang rất cần người nên các bạn cứ yên tâm ưngs tuyển, k đợt này thì đợt sau
Mình chuẩn bị thi test ở vpb quảng trị, bạn có kinh nghiệm gì không, chia sẻ cho mình với

tiendat211

Verified Banker
Mình chuẩn bị thi test ở vpb quảng trị, bạn có kinh nghiệm gì không, chia sẻ cho mình với
Thi test như mình thấy thì không khó đâu bạn ạ, kiến thức thì dễ hơn bên Ngân hàng quốc doanh nhiều, chủ yếu hỏi kỹ năng xử lý tình huống, kỹ năng bán hàng thôi

daothithuong

Thành viên
Vừa đọc kết quả thấy qua vòng thi viết VPB rồi (có bác nào thi hôm 26/07/2014 không nhỉ). Vừa mừng vừa lo vì không có tý kinh nghiệm phỏng vấn ngân hàng nào, có bác nào phỏng vấn vị trí PB rồi thì chia sẻ exp với :(
bạn có tài liệu gì không cho mọi người tham khảo với. Chắc ai cũng đang hóng cái này đấy. Mình chưa có kinh nghiệm nên không biết như thế nào.

HằngNga89

Thành viên
Mọi người ơi, mình thi CVTVTCCN hôm qua (13/8), thi buổi sáng, buổi chiều pv. tất cả mng thi đều được pv (chưa có kq thi). Buổi chiều khi đi pv họ có cho xem điểm nhưng ko nói bnhiêu là đậu cả. Pv xong họ nói cógì họ sẽ liên lạc. Pv hỏi cũng nhiều, nhưng ko biết là nếu đậu đợt pv này xong sẽ được nhận đi làm hay phải pv tiếp lần nữa. Mấy anh chị, mấy bạn đã thi - pv - đi làm rồi có kinh nghiệm cho e tý tư vấn với ạ. Em cảm ơn trước ạ!