Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Kỹ Thương Techcombank

gagobonmat

Thành viên tích cực
He, 2 bạn cứ tự tin lên, vòng 1 chỉ PV với nhân sự thôi mà, chị Liên dễ tính lắm, cứ chém nhiệt tình vào :D
ai biết số chị Liên ko ở bank đó sao mình gọi mãi mà chả ai ai nghe máy(số trên trang chủ của tech ấy
))

sonha710

Thành viên tích cực
Không nháp, không máy tính, tính ra phân số thập phân thì :-ss :-ss

mjmoza_7690

Say Hi and Smile :)
0439446368 là số chung của toàn HO, bạn gọi lên đó ùi làm theo hướng dẫn thì sẽ kết nối đuợc với phòng nhân sự, hồi trc t có comment máy lẻ của chị liên ở 1 topic tuyển GDV lâu lâu ùi, jo không nhớ nổi nữa :D

gagobonmat

Thành viên tích cực
0439446368 là số chung của toàn HO, bạn gọi lên đó ùi làm theo hướng dẫn thì sẽ kết nối đuợc với phòng nhân sự, hồi trc t có comment máy lẻ của chị liên ở 1 topic tuyển GDV lâu lâu ùi, jo không nhớ nổi nữa :D
mình cũng gọi số ấy làm theo hướng dẫn bấm số lẻ 1100 gặp phòng nhân sự mà ko ai nhâc máy gọi hàng chuc cuộc kể cả nhờ trợ giúp cú như bị lỗi ấy

thao8737

Verified Banker
Mình sắp pvấn v2 vs GĐ chi nhánh cho VT KHDN; hix; hơi lo lắng; mình tuy có kinh nghiệm ngân hàng rồi (KHCN) nhưng chưa có kn ở vị trí KHDN nên m sợ hỏi nghiệp vụ; hỏi sâu là m die luôn. bạn nào share mình kinh nghiệm p vấn tốt vị trí này vs; các anh chị có hỏi xoáy nhiều về nghiệp vụ k ? hlep meeee...........tình hình căng lắm rồi ý

melodyconui

Thành viên
Không vất k phải là tech cậu ợ, hi vọng sẽ được làm đồng nghiệp vs cậu nhá :)[/nooijnham
hic hic, có lẽ t bị out rồi c ạ, hơn 2 tuần k đc gọi gì, tiếc quá, k đc làm đồng nghiệp vs b rùi! hì, thui chờ cơ hội lần sau zậy! :p

mjmoza_7690

Say Hi and Smile :)
Mình sắp pvấn v2 vs GĐ chi nhánh cho VT KHDN; hix; hơi lo lắng; mình tuy có kinh nghiệm ngân hàng rồi (KHCN) nhưng chưa có kn ở vị trí KHDN nên m sợ hỏi nghiệp vụ; hỏi sâu là m die luôn. bạn nào share mình kinh nghiệm p vấn tốt vị trí này vs; các anh chị có hỏi xoáy nhiều về nghiệp vụ k ? hlep meeee...........tình hình căng lắm rồi ý

Cậu đã đi PV chưa, tớ có thấy cậu cm ở topic kinh nghiệm thi tuyển TCB, ở trang trước đó (hình như trang 2 topic đó) tớ có mô tả chi tiết về những cái j ngày xưa tớ được hỏi đấy. 1 năm với 3 lần chuyển CN, tớ đã PV với tổng cộng 1 GĐ CN, 2 GĐ KV và 2 GĐ Vùng...nói chung là mỗi sếp có 1 cách hỏi khác nhau, lần đầu đi PV, tớ đc hỏi toàn kĩ năng còn bạn sau tớ đc hỏi toàn nghiệp vụ luôn. Anyway, thời điểm này tớ nghĩ các sếp sẽ hỏi nhiều về kĩ năng bán và khả năng nắm bắt các sản phẩm của NH nữa...đang cong đuôi chạy chỉ tiêu mà :D

hoangthaik45h

Verified Banker
Cậu đã đi PV chưa, tớ có thấy cậu cm ở topic kinh nghiệm thi tuyển TCB, ở trang trước đó (hình như trang 2 topic đó) tớ có mô tả chi tiết về những cái j ngày xưa tớ được hỏi đấy. 1 năm với 3 lần chuyển CN, tớ đã PV với tổng cộng 1 GĐ CN, 2 GĐ KV và 2 GĐ Vùng...nói chung là mỗi sếp có 1 cách hỏi khác nhau, lần đầu đi PV, tớ đc hỏi toàn kĩ năng còn bạn sau tớ đc hỏi toàn nghiệp vụ luôn. Anyway, thời điểm này tớ nghĩ các sếp sẽ hỏi nhiều về kĩ năng bán và khả năng nắm bắt các sản phẩm của NH nữa...đang cong đuôi chạy chỉ tiêu mà :D

May cho cô là chưa bị anh hỏi, chứ một lần hỏi ở UB là thấy cần cố gắng rồi :)) Chắc sau lần đó lên trình nhiều roài ;)