HOT Thi tuyển và làm việc trong LienVietPostBank

Cập nhật tin tức mới nhất theo Ngân hàng

lê lâm 21

Verified Banker
các bạn ơi, khả năng tớ đỗ qhkh cá nhân. mọi người cho mình biết KPis hiện tại và mưc lương thế nào ko ?
Lương giờ này bạn phải nghe ' Một năm kinh tế buồn "

chubevova

Verified Banker
Có bạn nào có thêm thông tin về lpb chia sẻ thêm đi ạ, giữa khách hàng doanh nghiệp VIB và cá nhân của LPB đều ở tỉnh hết thì nên chọn cái nào ạ mọi người, phân vân quá, :(, đọc qua thì thấy LPB có vẻ hơi hơi tù ạ, :(

lê lâm 21

Verified Banker
Có bạn nào có thêm thông tin về lpb chia sẻ thêm đi ạ, giữa khách hàng doanh nghiệp VIB và cá nhân của LPB đều ở tỉnh hết thì nên chọn cái nào ạ mọi người, phân vân quá, :(, đọc qua thì thấy LPB có vẻ hơi hơi tù ạ, :(
Mỗi ngân hàng đều có cảm nhận và cái môi trường khác nhau. VIB là Ngân hàng quốc tế Tây nó làm việc chắc chắn khác ta rồi. còn LPB cái tên thuần người Việt làm việc theo kiểu Việt Nam . bạn cứ nên chọn nha

chubevova

Verified Banker
Mỗi ngân hàng đều có cảm nhận và cái môi trường khác nhau. VIB là Ngân hàng quốc tế Tây nó làm việc chắc chắn khác ta rồi. còn LPB cái tên thuần người Việt làm việc theo kiểu Việt Nam . bạn cứ nên chọn nha
N mà t nghĩ ở tỉnh thì môi trường nó như nhau thôi, haizz, khó chọn nhỉ, mà ở tỉnh làm doanh nghiệp có vẻ khó, :(, LPB k hiểu sao vẫn có 1 cảm tình ji đó, :)

Hiếu Sẹo

Thành viên
có bạn nào hôm thứ 5 phỏng vấn ở Nguyễn Thị Minh Khai, quận 1 có kết quả chưa?
mình hôm 22 gửi mail, 26 gọi đi test, 27 đi pv, hôm mùng 1/6 vừa rồi gọi là đã trúng tuyển chi nhánh Chợ Lớn @@ mình thấy nhanh kinh khủng ý

Cập nhật tin tức mới nhất theo Ngân hàng