Thi tuyển tại Lienvietpostbank ngày 06/03/2014

thanhtat2903

Thành viên
Tớ thi QHKH. bạn mai pv vòng 1 à? hay v2 rùi?

Gửi từ năm cũ cơ!hic
Bạn ơi. đề thi trắc nghiệm hay tự luận vậy bạn? như thế nào nhờ bạn cvhia sẽ, mình cũng sắp thi QHKH ngày 24/03 ? Ko tưởng tượng dc cái đề ntn?

zjtcon_online91

Thành viên
24/03 đi phỏng vấn chi nhanh ở Đồng Nai rồi, mà không biết chuẩn bị thông tin gì để tham gia p/v nua...lan đầu tiên đi p/v day... các bạn chia sẻ trãi nghiệm với...cam thấy lo lắng quá!

monmap

Thành viên tích cực
24/03 đi phỏng vấn chi nhanh ở Đồng Nai rồi, mà không biết chuẩn bị thông tin gì để tham gia p/v nua...lan đầu tiên đi p/v day... các bạn chia sẻ trãi nghiệm với...cam thấy lo lắng quá!
chuẩn bị câu giới thiệu bản thân đi, rùi từ đó ngta hỏi ra đó, ko ai giống ai

thanhtat2903

Thành viên
các bạn kv phía Bắc hay Nam vậy? sao ở tphcm lẹ ghê, hôm qua làm bài thi, hum nay pv sơ loại, chưa gì 1 tiếng sau gọi đt kêu mai đi pv vòng 2 rồi
Bạn ơi, thi viết là thi trắc nghiệm hay tự luận vậy bạn? Mình cũng sắp thi và ko biết hình thức ntn?

thanhtat2903

Thành viên
Bạn ơi. đề thi trắc nghiệm hay tự luận vậy bạn? như thế nào nhờ bạn cvhia sẽ, mình cũng sắp thi QHKH ngày 24/03 ? Ko tưởng tượng dc cái đề ntn?
Mình cũng thi QHKH, mình chưa pv vòng nào hết, NH kêu đi thi viết, thi tự luận hay trặc nghiệm vậy bạn?

minh_thuy

Thành viên
Có bạn nào phỏng vấn bên lv nguyen thi minh khai-hcm ngay 19.03 o? Co ai duoc goi thong bao chua? Cho minh biet voi. Doi o thay ai goi, chac truot mat rui :(((((