HOT Thi tuyển & phỏng vấn vào ngân hàng Bản Việt (VietCapitalBank)

khongudan

Thành viên
bạn ơi cho hỏi là bạn nộp bao lâu thì được gọi pv zậy? mà lúc pv đã hết hạn nộp hsơ chưa? vì mình thấy vẫn tuyển dụng vị trí bạn nói đó, đăng tuyển từ 9/8/2012 toi 8/9/2012, chưa hết hạn mà đã gọi rồi àh

Có ai nộp chuyên viên thẻ đợt hêt hạn 17/9 không vậy?

cuteboy

Verified Banker
không biết đến bao giờ em mới có được kết quả của buổi phỏng vấn ngày 4/9 đây :((

myxuan

Thành viên
Re: Thi tuyển & phỏng vấn vào ngân hàng Bản Việt ( Vietcapital Bank)

huhu! mình gửi hồ sơ dự tuyển ở ngân hàng bản việt hồi 06/11/2012 không biết bao giờ có kết quả nửa!!Im ru hà chắc là bi rớt rồi!Nản thật đó bây giờ xin việc khó quá hà

cuteboy

Verified Banker

Chịu khó chờ thêm chút nữa hen bạn ... chúc bạn nhiều may mắn :)

dungthumon

Verified Banker

Vậy là sau bao ngày chờ đợi thì mình đã có kết quả của đợt tuyển dụng vừa rồi ... và thật bất ngờ khi mình đã trúng tuyển ...
Xin cảm ơn anh dungthumon người anh đã không tiếc thời gian chỉ cho mình những kinh nghiệm quý báu trước khi phỏng vấn cũng như tất cả anh chị và các bạn trên forum đã cho mình nhiều kinh nghiệm thật quý báu ... Mình xin cảm ơn tất cả rất rất nhiều :)

Bây giờ mới đọc được lời cảm ơn của chú cuteboy , rất rất xúc động :x

myxuan

Thành viên

Cám ơn động viên của bạn!huhu nản sao ấy!bao giờ có tin gì mọi người cho hay với nha=((=((

huyneuk52

Tặng nè :D

chúc mừng bạn nhé.nick mình vẫn xanh lè. cơ mà bạn weitei lại các kinh nghiệm đi cho đàn em khóa sau học hỏi.

vutrucvy

Thành viên

Chào mọi người!
Ngày mai mình đi phỏng vấn ở Ngân hàng Bản Việt, vị trí Giao dịch viên. Ai có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình với. Nếu hỏi mức lương thì bao nhiêu là hợp lý? Mình đang làm cộng tác viên bên Tín dụng cá nhân của VPbank, được 2 tháng rồi, không biết mình có thể nói kinh nghiệm làm VPbank trong buổi phỏng vấn không? Cám ơn mọi người.