Thí điểm Chương trình Review CV cho các thành viên U&Bank Forum

Status
Not open for further replies.

HuongThuy

Thành viên tâm huyết
Đã đc anh Hưng review CV,đã gửi vào VIB, đã duyệt qua vòng sơ loại, đã thi tuyển qua vòng thi viết để phỏng vấn và...hôm qua đã đi làm =.=
Nghĩ lại thấy nhanh quá. 25/3 thi viết,mùng 5/4 đã trở thành ARM tại VIB Lê Thánh Tông mặc dù vẫn chưa..tốt nghiệp .
Một lần nữa cám ơn CEO và diễn đàn :-bd

Chúc mừng bạn nhé ^^
(có chút ghen tị hic)

loanlinkin

Thành viên
Anh ơi bản CV anh đã review xong sẽ đc gửi trực tiếp tới email cá nhân ạ. E đang mong ngóng từng ngày nhận đc CV anh check ạ:D

hungviet

Founder
Anh ơi bản CV anh đã review xong sẽ đc gửi trực tiếp tới email cá nhân ạ. E đang mong ngóng từng ngày nhận đc CV anh check ạ:D

Anh Hưng ơi, review CV cho e cái. e gửi lâu rồi mà chưa thấy gì cả.

em có gởi CV để review mà chưa thấy trả lời ạ. khi nao thì có vậy ạ
Do lượng CV quá lớn, cộng với việc chưa có thành viên chuyên trách review nên hiện tại CV của các bạn vẫn đang được lưu.
Trước khi nhận được bản review, các bạn có thể chủ động chỉnh sửa CV của bản thân theo gợi ý tại đây: http://ub.com.vn/threads/248-Tao-diem-nhan-trong-CV-yeu-to-quyet-dinh-de-vuot-qua-tro-ngai-dau-tien-
Các bạn cố gắng chủ động một chút nhé :) Cảm ơn các bạn vì đã tin tưởng và chờ đợi :)

minhphuong130989

Thành viên
e đang rất lúng túng trong việc viết CV! E đã gửi bản CV e ứng tuyển ở Lienvietbank. Anh xem giúp e nhé^^

donkibate

Thành viên tích cực
Đề nghị admin tuyển thêm Mod vào vị trí review Cv này cho a e dc nhờ tí ak :D
Mình định gửi CV mà tình hình này thì có lẽ hơi dài dài rồi :-s

Mèo

Thành viên
Vâng, em cũng cám ơn anh Hưng, vì nhờ anh mà em biết......kiên nhẫn hơn ạ :-bd

Giờ mà vẫn bặt vô âm tín nhé ;)

hungviet

Founder
e đang rất lúng túng trong việc viết CV! E đã gửi bản CV e ứng tuyển ở Lienvietbank. Anh xem giúp e nhé^^

Đề nghị admin tuyển thêm Mod vào vị trí review Cv này cho a e dc nhờ tí ak :D
Mình định gửi CV mà tình hình này thì có lẽ hơi dài dài rồi :-s

Vâng, em cũng cám ơn anh Hưng, vì nhờ anh mà em biết......kiên nhẫn hơn ạ :-bd

Giờ mà vẫn bặt vô âm tín nhé ;)
Tính tới thời điểm hiện tại, 60% số CV được review và gửi kết quả cho các bạn.
40% còn lại sẽ được gửi trước khi hết kỳ nghỉ lễ 30/4 để các bạn kịp sử dụng ngay sau dịp nghỉ lễ.
Cảm ơn các bạn đã kiên nhẫn chờ đợi và tham gia chương trình.

P/s: BQT đã cử thành viên chuyên trách CV, hi vọng rằng sau đợt này CV sẽ được review kịp thời hơn :)
Chúc các bạn nghỉ lễ vui vẻ!

Status
Not open for further replies.