Thí điểm Chương trình Review CV cho các thành viên U&Bank Forum

Status
Not open for further replies.

hungviet

Founder
Mẫu này giống mẫu CV của MB phải ko anh? :D
Chính xác nó là mẫu của MB, a chỉ sửa lại chút thôi (bỏ từ MB đi cho phù hợp).
Sở dĩ anh sử dụng mẫu này vì theo anh đây là một mẫu cv khá rõ ràng và khai thác đủ thông tin (cho nhân sự ngành Ngân hàng).

Hungseven

Verified Banker
A ơi trong năm nay cần 200 người cơ ah :D
Thế mấy tháng nữa e nộp Cv NHÁ :D

tunx89

Moderator
Một điểm trong CV em muốn hỏi anh nên điền như thế nào ạ
VD như kế hoạch làm việc trong n năm
Nếu mình cần đúc kinh nghiệm 1-2 năm rồi học lên cao thì có nên ghi k, vi như thế sợ rằng nhà tuỷển dụng sẽ đánh giá rằng sau khi học xong sẽ k đóng góp cho NH nữa :-??

snowdrop_neu

Thành viên
@ anh hungviet: Cho em hỏi chương trình review kết thúc chưa anh ? em gửi CV mãi mà chưa thấy phản hồi gì từ phía UB cả :(

thaodo90

Verified Banker
Em cũng gửi CV lâu rùi mà chưa thấy phản hồi gì cả :(

hungviet

Founder
@ anh hungviet: Cho em hỏi chương trình review kết thúc chưa anh ? em gửi CV mãi mà chưa thấy phản hồi gì từ phía UB cả :(

Em cũng gửi CV lâu rùi mà chưa thấy phản hồi gì cả :(
Đầu tiên là phải xin lỗi 2 em vì sự chậm trễ của chương trình, chương trình vẫn tiếp tục và trong tuần này tất cả CV tồn đọng sẽ được review hết.
Các bạn có nhu cầu review tiếp tục gửi CV về cho chúng tôi nhé.

Chú ý: Trong trường hợp bạn đã có CV gửi cho Ngân hàng khác hoặc muốn review CV gửi cho một Ngân hàng xác định vì bạn muốn thi vào đó thì hãy gửi CV theo mẫu của Ngân hàng đó cho chúng tôi, không cần dùng mẫu CV của UB. (Chú ý, điều này chỉ áp dụng với CV Ngân hàng).

Mèo

Thành viên
Hí hí, nhanh anh nhé, để em có cái CV đẹp còn apply giai đoạn 2 :-* \:D/

loanlinkin

Thành viên
Đầu tiên là phải xin lỗi 2 em vì sự chậm trễ của chương trình, chương trình vẫn tiếp tục và trong tuần này tất cả CV tồn đọng sẽ được review hết.
Các bạn có nhu cầu review tiếp tục gửi CV về cho chúng tôi nhé.

Chú ý: Trong trường hợp bạn đã có CV gửi cho Ngân hàng khác hoặc muốn review CV gửi cho một Ngân hàng xác định vì bạn muốn thi vào đó thì hãy gửi CV theo mẫu của Ngân hàng đó cho chúng tôi, không cần dùng mẫu CV của UB. (Chú ý, điều này chỉ áp dụng với CV Ngân hàng).
Anh ơi, hôm nay em gửi thì liệu còn có cơ hội được anh check CV cho ko ạ:(

Freeze_fox

Thành viên mới
Đã đc anh Hưng review CV,đã gửi vào VIB, đã duyệt qua vòng sơ loại, đã thi tuyển qua vòng thi viết để phỏng vấn và...hôm qua đã đi làm =.=
Nghĩ lại thấy nhanh quá. 25/3 thi viết,mùng 5/4 đã trở thành ARM tại VIB Lê Thánh Tông mặc dù vẫn chưa..tốt nghiệp .
Một lần nữa cám ơn CEO và diễn đàn :-bd

Status
Not open for further replies.